GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไครเกลียดน้องเอมั้งคับ

๙ -เกิดมาทำไม- ๙

• Newbie
  • *
ไึครเกลียดน้องเอมั้งคับ ลงชื่อที

ผมเปนคนนึงที่เกลียดมาก จ้องจับผิดผู้อื่น

หรือว่าเป็นเด็กอนุบาลที่ฟ้องพ่อแม่ ไปวันๆ

ไครคิดเหมือนผมช่วย  คอมเม้นที อยากรู้ มีคนไม่ชอบไหม

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อีตัวหวังดีประสงค์ร้าย g#035
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ไมไ่ด้เกลียดหรอกครับ แค่หมั่นไส้เล็กน้อยถึงปานกลางและมากมาย

g#030 g#030

ooopopopop

• Newbie
  • *
ไอ่ชาติหมานี่ น่าจะตายตามพ่อมันไปซะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *

[N]z.

• M-LEG..!?

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่เกลียดคับ แต่อย่าให้เจอ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• M-LEG..!?

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่เกลียดคับ แต่อย่าให้เจอ woon_5555

พี่ไปมีเรื่องอะไรกับน้องเขาละคับ  woon_555 woon_555

ป่าวอ่ะ ไม่ได้มีเรื่องอะไร
ก็เพราะไม่มีเรื่องไง เลยไม่เกลียด
 woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

LLอUหื่u.

• Full Member
5555 ไม่ได้แค้นเคืองกัน เพราะว่าไม่ได้มีอะไรกัน เค้าไม่ด่าเรา เราก็ไม่ได้ด่าเค้า ไม่ใช่พลังโจมตี เจอที่ไหน มึงตาย555

ยังไงก็แล้วแต่ น้องก็อย่าทำแอ๊บ(ตุ๊ด)เด็กมาเลยครับ -*- เห็นแล้ว อยากถีบมากเลย

ตุ๊ดเด็กเนี่ย กระแดะกว่าตุ๊ดธรรมดาอีกน้ะ พวกเนี้ย มักจะ  พูดประมาณนี้แหละ พอเจอตัวจริงก็  แอ๊บทำหน้าหงอยตลอดอะ

อยากเตะเด็ก วุ้ย  woon_angry woon_angry woon_angry

PETDO   FAIL   DRAMA