GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<Update!> รายการอัพเดทล่วงหน้าที่คาดว่าจะมีผลกับเพื่อนๆ และเพื่อนๆ ควรรู้

..LPMK..

• Newbie
  • *
หมดกับเกมนี้ไปหลายบาท ' ทำงี้พอเหอะ ! เลิก - -;
เสียงส่วนใหญ่ไม่อยากให้เปลี่ยนนะเราว่า คุณบอกคุณรับฟังเสียงส่วนใหญ่อยากให้เปลี่ยน *
แต่ส่วนมากก้มีีเหมือนกันที่ไม่อยากให้เปลี่ยนอะ . g#015 g#015 g#015
ใช่!!
ลงทุนไปเยอะ!
แต่กลับต้องมาเลิกเล่นเพราะเรื่อง ไร้สาระ      และ  ไร้เหตุผล
แบบนี้!
เสียไปหลายพันละ แต่จะไห้ทำไงได้!
ทนเล่นไปก้ทรมานสะป่าว เลิกเล่นแมร่งไปเถอะ !!  g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004

เราหมดหลายหมื่นแล้วนะ มาทำงี้พอกันที ! ไอพวกเกมแดกตัง ):

• Newbie
  • *
จีค๊ะ !
จะทำอะไร
ใช้สมองคิดก่อนนะคะ
ไม่ใช่สัตะวะทำ!!
นี่บอกแล้วนะคะ
ไม่ใช่ด่า !!
อาจเหมือนด่า
เพราะใส่อารมเกินไปก้เปนไปได้ค่ะ!
แต่ไม่ได้ด่าตรงๆ
ถ้าร้อนตัวแปลว่ายอมรับ!
และถ้าอยากให้ด่า ก้จะจัดไห้ค่ะ!!

oh_RaymonDD

• Full Member
หมดกับเกมนี้ไปหลายบาท ' ทำงี้พอเหอะ ! เลิก - -;
เสียงส่วนใหญ่ไม่อยากให้เปลี่ยนนะเราว่า คุณบอกคุณรับฟังเสียงส่วนใหญ่อยากให้เปลี่ยน *
แต่ส่วนมากก้มีีเหมือนกันที่ไม่อยากให้เปลี่ยนอะ . g#015 g#015 g#015
ทำไรคงไม่ได้อ่าคับ ในเมื่อ จีเอมเขาไม่ได้รับฟัง ความคิดเห็น
ของ พวกเรา ที่เปนลูกค้า มันก้อเหมือน เอากับข้าว ที่เราไม่ได้ สั่ง มาเสริฟคับ
พวกเราไม่ต้องการให้เปนเเบบนี้ ก้อไม่ยอมฟัง บอกอิกท่าเดียว ขอประชุมจากส่วนรวมก่อน  ๆ
เเล้วพวกผมล่ะ ไม่ใช่ 1ในส่วนรวมหรอ จะทำไรก้อ ถามความคิดเหน ลูกค้าบ้างนะคับท่าน
ไม่ใช่ว่า จะปรับก้อปรับ กรุไม่ฟังความคิดเห็นใด ๆ ทั้งนั้น เเล้วเหตุผลที่ไม่อยากให้ปรับ เอ้า ก้อ ผู้เล่นส่วนมาก ไม่อยากให้ปรับ
คุนเปนผู้ขาย เราเปนผู้ซื้อ คุนจามาหยิบสินค้าที่เราไม่ได้เลือก มาให้เราเฉย ไม่ได้ ต้องให้พวกเราดูก่อนด้วยสิ ว่าสินค้านี้ เอามั้ย
มีกระทู้เข้ามาขอ ไม่ปรับ ๆ ตั้งกี่กระทู้ ท่านก้อยัง ยืนด้าน ที่จะบอกว่า ไม่ปรับ หรือไม่ก้อไม่ตอบ ขอเถอะคับ ฟังความคิดเหนของพวกผมบ้างเถะคับ 
 woon_cry woon_cry

• Newbie
  • *
เบื่อวะ !!

GM เกมส์นี้ขี้โกหก!

ปากบอกเกมส์ไทยสั่งได้

แต่กลับทำตามใจตัวเอง

มันสั่งได้ตรงไหนวะ “ไอส…”

woon_angry woon_angry woon_angry

oh_RaymonDD

• Full Member
ทำไรคงไม่ได้อ่าคับ ในเมื่อ จีเอมเขาไม่ได้รับฟัง ความคิดเห็น
ของ พวกเรา ที่เปนลูกค้า มันก้อเหมือน เอากับข้าว ที่เราไม่ได้ สั่ง มาเสริฟคับ
พวกเราไม่ต้องการให้เปนเเบบนี้ ก้อไม่ยอมฟัง บอกอิกท่าเดียว ขอประชุมจากส่วนรวมก่อน  ๆ
เเล้วพวกผมล่ะ ไม่ใช่ 1ในส่วนรวมหรอ จะทำไรก้อ ถามความคิดเหน ลูกค้าบ้างนะคับท่าน
ไม่ใช่ว่า จะปรับก้อปรับ กรุไม่ฟังความคิดเห็นใด ๆ ทั้งนั้น เเล้วเหตุผลที่ไม่อยากให้ปรับ เอ้า ก้อ ผู้เล่นส่วนมาก ไม่อยากให้ปรับ
คุนเปนผู้ขาย เราเปนผู้ซื้อ คุนจามาหยิบสินค้าที่เราไม่ได้เลือก มาให้เราเฉย ไม่ได้ ต้องให้พวกเราดูก่อนด้วยสิ ว่าสินค้านี้ เอามั้ย
มีกระทู้เข้ามาขอ ไม่ปรับ ๆ ตั้งกี่กระทู้ ท่านก้อยัง ยืนด้าน ที่จะบอกว่า ปรับหรือไม่ก้อไม่ตอบ ขอเถอะคับ ฟังความคิดเหนของพวกผมบ้างเถะคับ 
ขอเเกข้อความนิดหน่อย

..LPMK..

• Newbie
  • *
มีกระทู้เข้ามาขอ ไม่ปรับ ๆ ตั้งกี่กระทู้ ท่านก้อยัง ยืนด้าน ที่จะบอกว่า ไม่ปรับ หรือไม่ก้อไม่ตอบ ขอเถอะคับ ฟังความคิดเหนของพวกผมบ้างเถะคับ 

ก็จิงนะ แม้งบอกว่าฟังความเหนส่วนรวม จะประชุม '
ประชุมหรอ ประชุมแต่พวกเขาอะนะ ไม่ยอมฟังความเห็นของผู้เล่นมั่งแบบที่คุณบอก
ไม่แฟร์อะแบบนี้ . นี่แหละเกมไทย ))):

• Newbie
  • *
เอากับข้าว ที่เราไม่ได้ สั่ง มาเสริฟ!!
แล้วที่มันบอกว่า   เกมส์ไทยสั่งได้   คืออะไรล่ะค๊ะ !!

..G##..

• Newbie
  • *
ที่ด่าไป เอ้ยไม่ใช่สิ่ ' ที่ร่วมคอมเม้นต์ไป
ช่วยอ่านมั่งนะคะ เผื่อจะไปช่วยให้รอยหยักในสมองมันเพิ่มขึ้นบ้าง .
ไม่ใช่ว่าเหนแบบนี้ละเพิกเฉย
เพราะเราก็รู้ว่าจีไม่ได้หน้าด้าน !
หรือหน้าโบกปูนซีเมนต์10ชั้น
นั่นเอง ^^

• Newbie
  • *
เกมส์ไทยแบบนี้ข้าพเจ้าอยากบอกว่า
“พระเจ้าจ๊อสสส มันห่วยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก”

• Newbie
  • *

pasitti123

• Newbie
  • *
GM จร๊  หัดมี ความยุติธรรมบ้าง  รู้ไม ว่า พวกกรุ  ขี้เกียจจะ มา โพสให้เสียเวลา  แต่ก็ต้องมาเพื่อ เรื่องไม่เป็นเรื่อง  คุนเอาเวาลาที่คุนอ่าน ข้อความ ฉบับนี้  ไม่สิ๊   ข้อความจากกระทูนี้ทั้งหมด ไป ทำให้เกมส์ มันน่าเล่นและ เพิ่มตังให้คุนดีก่าไม ไม่ใช่ ทำให้คนมันน้อยลงไป ทุกวัน!  มันเหมือนเอา มีดจี้คอตัวเอง  ระวัง ศพจะไม่สวย ฮ่าๆ แต่ก็คงไม่หรอก เพราะน่าจะโดน รุมประชาธัน !!!    

• Newbie
  • *
GM จร๊  หัดมี ความยุติธรรมบ้าง  รู้ไม ว่า พวกกรุ  ขี้เกียจจะ มา โพสให้เสียเวลา  แต่ก็ต้องมาเพื่อ เรื่องไม่เป็นเรื่อง  คุนเอาเวาลาที่คุนอ่าน ข้อความ ฉบับนี้  ไม่สิ๊   ข้อความจากกระทูนี้ทั้งหมด ไป ทำให้เกมส์ มันน่าเล่นและ เพิ่มตังให้คุนดีก่าไม ไม่ใช่ ทำให้คนมันน้อยลงไป ทุกวัน!  มันเหมือนเอา มีดจี้คอตัวเอง  ระวัง ศพจะไม่สวย ฮ่าๆ แต่ก็คงไม่หรอก เพราะน่าจะโดน รุมประชาธัน !!!    
LIKE
อีกแหละ!!
555

bestbbb

• Newbie
  • *
 woon_angryไอ สัส จี เอม กุ อยาก รู่ ว่า ไอ่ หน้า ตัวไหน ไป

ขอ ร้อง ให้ มุง ปรับ ให้มันอย่าง นี้ กุ ถามหน่อยเถอะ

เมิงจะหาเรื่องแดกตังค์ อาไร อีก ล่ะ กุ รู้ นะสัส

เมิงฟังคนเล่นมั้งไหม ว่า ต้อง การ รึเปล่า  พอ จบ! woon_angry