GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผลสรุป : เซิร์ฟเวอร์ วุ้นวันวาน

บุคคลทั่วไป · 178 · 42093

jane777

• Newbie
  • *
  • คนไทย สายเลือดร้อนแรง!!
 woon_o_o woon_o_o woon_
สมัยนั้นpkมีหรอ อยากตีกันก็ลงแบทสิ หรือเก่ากว่านั้นสนามที่เดธวอเล่เป็นวุ้นไล่ตีกันก้ได้นะ

ใครไม่ทันสมัยเป็นวุ้นไล่ตีกันก็เงียบๆไป

tHe kIP

• Newbie
  • *
เดะก็เหมือนอวตาลไม่มีเงินโซลเล่นฟรี สุดท้ายก็เงิบ woon_5555
สงสัยจะเข้าใจอะไรผิดนะครับ
มีไอเท็มโซลขายปกติครับ "อุปกรณ์ชื่อทอง (โซล) ไม่มี" คือไม่มีแค่ ไอเท็มชื่อสีทองที่ใช้โซลสุ่มมาครับ
ไม่เหมือนอวตารแน่นอนครับ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
ขอด้วยคนครับ  woon_5555

ขายนูตู้ ขายขแงชาป ขายทุกอย่าง PK สนบอกนะ  woon_5555 woon_5555

woon_shock

เผลอแปปเดียวจะได้ทดสอบแล้วเหรอนี่ ถ้าเซิฟไปได้สวยอาจจะเรียกคนเก่าๆที่เลิกไปแล้วกลับมาเล่นได้อีกนะครับเนี่ย
แล้วก็ผมไม่ขออะไรมากหรอกครับเซิฟนี้ ขอแค่ไม่มีออโต้ ผมก็พร้อมเล่นแล้วครับ

ลงชื่อรอเล่นครับผม

--SoDaZa--

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้รอดู สมดุลของแต่ละอาชีพเลยครับ
และยิ่งบอกว่า สามารถเล่นวุ้นวันวานบนสมาทโฟนได้นี่คือมันต้องปรับระบบสกิลด้วยหรือเปล่า

สำหรับใครที่กำลังจะเข้าไปทดสอบวันที่ 16 นี้ เก็บภาพและบรรยสกาศมาฝากบ้างนะครับ
ผมรอบนสมาทโฟนเลย  PC คงไม่มีเวลาแตะ

aobaob03

• Newbie
  • *
ผมขอเสนอท่านๆจีเอมเรื่องการเข้าควบคุมราคาเงินเอมครับ ยังไง คุณจีเอมก็ไม่สามารถ บังคับให้ไม่มีการซื้อขายเงินนอกได้อยู่ ผมจึงขอเสนอ ให้เข้าควบคุมราคาเงินเอมของเซิฟนี้ ไม่ให้ค่าเงินมันอ่อนเนื่องจากการกดราคาของพวกมหาเศรษฐี โดยการให้จีเอม กำหนดกฏการค้าขายเงินในกับเงินนอกในราคาที่ทางทีมงานกำหนด เท่านั้น หาก มีการประกาศขายในราคาที่ต่ำกว่า หรือสูงเกิน ก็สามารถ ทำโทษได้ตามที่มีกำหนด (ผมนำแนวคิดมาจากเกมที่คล้ายๆอสุรา แต่เป็นของเกาหลีซึ่งมีคนเล่นเยอะมาก ) เป็นแค่การเสนอครับ ฝากพิจรณา เพื่อความมั่นคง มั่งคั่ง และยั่งยืน ครับ

ผมขอเสนอท่านๆจีเอมเรื่องการเข้าควบคุมราคาเงินเอมครับ ยังไง คุณจีเอมก็ไม่สามารถ บังคับให้ไม่มีการซื้อขายเงินนอกได้อยู่ ผมจึงขอเสนอ ให้เข้าควบคุมราคาเงินเอมของเซิฟนี้ ไม่ให้ค่าเงินมันอ่อนเนื่องจากการกดราคาของพวกมหาเศรษฐี โดยการให้จีเอม กำหนดกฏการค้าขายเงินในกับเงินนอกในราคาที่ทางทีมงานกำหนด เท่านั้น หาก มีการประกาศขายในราคาที่ต่ำกว่า หรือสูงเกิน ก็สามารถ ทำโทษได้ตามที่มีกำหนด (ผมนำแนวคิดมาจากเกมที่คล้ายๆอสุรา แต่เป็นของเกาหลีซึ่งมีคนเล่นเยอะมาก ) เป็นแค่การเสนอครับ ฝากพิจรณา เพื่อความมั่นคง มั่งคั่ง และยั่งยืน ครับ
อสุราตอนยังไม่มีออโต้ไม่มีออนกำไลไม่มีห่อของโซลขายก็ไม่เห็นว่าจะมีไครขายเอ็มนิครัช woon_555

--SoDaZa--

• **
แนะนำเรื่องของสวมใส่นะ

ให้ทำเป็น 2 แบบ
คือ แบบผูกมัดกับตัวละคร กับแบบๅม่ผูกมัด
แบบผูกมัดจะซื้อขายดันไม่ได้ มีค่าพลังที่น้อยกว่า มีคุณสมบัติที่น้อยกว่า
ส่วนแบบไม่ผูกมัด ใข้โซลในการเปิดค่าความสามารถ เพื่อปลดพลังและซื้อขายกันได้

แนะนำเรื่องของสวมใส่นะ

ให้ทำเป็น 2 แบบ
คือ แบบผูกมัดกับตัวละคร กับแบบๅม่ผูกมัด
แบบผูกมัดจะซื้อขายดันไม่ได้ มีค่าพลังที่น้อยกว่า มีคุณสมบัติที่น้อยกว่า
ส่วนแบบไม่ผูกมัด ใข้โซลในการเปิดค่าความสามารถ เพื่อปลดพลังและซื้อขายกันได้
ของเเบบไม่ผูกมัดนี่สำหรับเทพมอลรึเปล่าครับ woon_5555

o..MyTalLG..o LK'

• **
  • *~ D T G ~*
จะเอาระบบเปลี่ยนอาชืพ

ไม่ยอม เอาสีสัน เอาความยากลำบาก คืนมานะ

ผู้เล่นใหม่ให้มันขวนขวายเอาเองบ้าง บอดก็มีเด๋วก็มีคนมาลงวิธีแนะนำเปลี่ยนอาชืพเองแหละ
ผู้เล่นใหม่นะ ไม่ใช่เด็ก ไม่ใช่ควาย มันเปลี่ยนได้อยู่แล้วแหละ

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

jib001

• **
    • นิยายของกระผมครับ

ไม่ยอม เอาสีสัน เอาความยากลำบาก คืนมานะ

ผู้เล่นใหม่ให้มันขวนขวายเอาเองบ้าง บอดก็มีเด๋วก็มีคนมาลงวิธีแนะนำเปลี่ยนอาชืพเองแหละ
ผู้เล่นใหม่นะ ไม่ใช่เด็ก ไม่ใช่ควาย มันเปลี่ยนได้อยู่แล้วแหละ

เห็นด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
เมื่อ 1 คนโง่ มาเจอ 1 คนเหงา เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น
Undefined Love...รัก...ไร้คำจำกัดความ
<<Click

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad

เห็นด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

+ 1 ครับ ระบบเปลียนอาชีพเป็นสีสันในเกมส์อย่างหนึ่งเลยทีเดียว

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

T0Nz

• Full Member

+ 1 ครับ ระบบเปลียนอาชีพเป็นสีสันในเกมส์อย่างหนึ่งเลยทีเดียว

จริงครับ

จริงครับ
เห็นด้วยอีกเสียงครับ