GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(ไร้สาระ) $~PsyCh๏S!S~$ เคยวูบจูบตีนไหม 1707[Drama]

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • Jr. Member
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
$~PsyCh๏S!S~$
เอิ่ม มิทราบว่า แค้นผมอะไรมากนักหนา
เถียงกันแล้วแพ้ ก็มาด่ากันอีกล่ะ
ผมเกลียดคนอย่างคุณตั้งแต่ตอนแรกๆที่ตอบกันแล้ว
เวลาใครเสนออะไรมา มักตอบมาเหมือนว่าให้
มากกว่าที่จะเหมือนคำอธิบาย
และทุกๆครั้งจะจบประโยค คุณมักจะท้ายว่า
"หัดใช้สมองคิดบ้าง"
คำพูดนี้ มันทำให้ดูเหมือนคนอวดเก่ง
ตอนแรกผมก็ยังคิดว่าคุณเก่ง เลยถามว่าในเชิงว่า ทำไม ถึงเป็นอย่างนั้น
แต่ผมก็ได้คำตอบทีงี่งเง่าบัดซบมาก(เริ่มแรงขึ้นล่ะ g#015)
พอผมพูดบอกให้อธิบายมา
กลับไม่ตอบ แต่เปลี่ยนเรื่องซะงั้น
ผมเบื่อที่จะพูดกับคนอย่างคุณ
ผมไม่อยากดราม่านะครับ
ฉะนั้นเราต่างคนต่างอยุ่เถอะครับ
เราจบกันแค่นี้นะครับ$~PsyCh๏S!S~$

เถียงแพ้หรอ มีตรงไหนที่ว่าผมแพ้ แล้วผมอยากชนะตรงไหน แค่ไม่อยากให้คนอื่นเข้าใจผิดครับ ตามที่พิมมาตั้งเสื้อติดไฟแล้วนะมีที่ไหน ส่วนทีถามว่าเคยวูบจมตีนไหม ไม่เคยนะ แต่ถ้าจะมาเอาผมให้จมตีน ระวังจะจมเองครับ  woon_5555

ต่อมลูกหมากForever

• Newbie
  • *
กูเคยแต่วูบดูดนม กับวูบจูบจิ๋มว่ะ
กร๊ากกกกกกกกกก

i-am-1707

• **
เถียงแพ้หรอ มีตรงไหนที่ว่าผมแพ้ แล้วผมอยากชนะตรงไหน แค่ไม่อยากให้คนอื่นเข้าใจผิดครับ ตามที่พิมมาตั้งเสื้อติดไฟแล้วนะมีที่ไหน ส่วนทีถามว่าเคยวูบจมตีนไหม ไม่เคยนะ แต่ถ้าจะมาเอาผมให้จมตีน ระวังจะจมเองครับ  woon_5555
ช่างเถอะๆ
ไปคิดเองดีกว่า ว่าคุณแพ้ตรงไหน
(รู้อยู่แก่ใจเสือกถามหาซากอะไร g#040 g#040)
ให้คิดซะว่า เราไม่รู้จักกัน ไม่เคยพูดกัน
อยู่คนล่ะจังหวัดแล้ว ก็อยุ่ส่วนใครส่วนมันเลยดีกว่า
เหตุผลที่ไม่เถียง เพราะเรื่องมันจะต่อ
แค่นี้ล่ะ จบกันที g#040 g#040

i-am-1707

• **
แล้วตั้งกระทู้มาเพื่อ
มันไร้สาระอยู่แล้ว
มีไว้ให้รกก็ไม่หนักหัวใคร
อย่าให้เป็นเหมือนมันอีกคนดีกว่า
แล้วจะว่าผมไม่เตือน

i-am-1707

• **
เอาเป็นว่า
ปล่อยมันลอยไปดีกว่า
จากนั้นอย่าขอให้เลิกๆ
พูดคำที่มันส่อถึงการดูหมิ่นกันเสียที
สามารถฟ้องจี ได้ทุกเมื่อถ้าผมเอาเรื่อง
ไม่มีหรอกเส้นสาย แต่ผมทำได้ทุกเมื่อ...

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

i-am-1707

• **

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

untitled

อย่าให้เป็นเหมือนมันอีกคนดีกว่า

ผมก็อยู่กิลนี้อะครับ หนักหัวแล้วจะเอาออกปาใส่หัวนายแทนได้ปะ

untitled

ผมก็อยู่กิลนี้อะครับ หนักหัวแล้วจะเอาออกปาใส่หัวนายแทนได้ปะ

อ้อแล้วบอร์ดคุยเรื่อยเปื่อยจีไม่แบนไม่ใช่เหรอ หรือเราเข้าใจผิดหลอ  g#004

untitled

ผมก็เพื่อนเขาอะครับ หนักหัวแล้วจะเอาออกปาใส่หัวนายแทนได้ปะ

i-am-1707

• **

อ้อแล้วบอร์ดคุยเรื่อยเปื่อยจีไม่แบนไม่ใช่เหรอ หรือเราเข้าใจผิดหลอ  g#004
รูปประโยค มันออกจะกวนตีนนิดๆ
แต่ที่ตอบมา ก็เหมือนรู้นี้ ว่าจีไม่แบน
ผมจะตั้งดราม่าซักกี่กระทู้ มันก็ไม่เห็นเป็นไร g#017

ก็ไม่ได้ว่าคุณนี้หวา เป็นเดือดเป็นร้อนอะไรด้วย
เขาเป็นอะไรกับคุณ ผมไม่รู้นะ
ผมไม่ได่ากิลคุณ ผมด่าเขา
เขาพูดไม่ดีกับผม ผมก็ขอให้มันจบๆกันไป
ตั้งกระทุ้ก็แค่มาบอกเขา บอกให้จีลบก็ได้
จริงมะ ยังจะว่าอะไรกันอีกไหม
ถ้าอยากก็ว่ามา ถ้าอยากให้เรื่องจบ ก็ปล่อยมันลอยไป
(ปาใส่หัวผม ระวังจะได้ปาหัวคนเป็นครั้งสุดท้าย g#040 g#040