GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[เปิดแล้ว][GRCM]รับสมัครคนร่วมแคชเกมเปิดช่องYoutubeพร้อมอัดรายการ !!!

ลงได้แล้วคลิปนึง คลิปนี้ห่วยมาก ไม่ได้ตัดต่อ แถมไม่ได้ยินเสียงคนฟังอีกนี้คือ EP.1 ไว้จะพัฒนาต่อไป g#024

ผมขอพูดไรหน่อย เสียงในคลิปเบา ตอนเปิดคลิปมันน่าจะมีเพลงเปิดด้วย g#031

ขอบคุณสำหรับคำติชม ตอนนี้ผมพบปัญหาบางประการคือ คนร่วมแคชเกม จะได้ยินเสียงผ่้านออกทางลำโพงแล้วเข้าไมล์ผม ยังไม่รู้เลยจะแก้ไขยังไง

เอาเพลงอัดใส่คลิปเลย   g#008

มีskype มีไม แต่เล่นเปนแต่อสุรา  woon_5555
กากไงสัท
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
อายุไม่ถึงอ่ะทำไมต้องจำกัดอายุครับงั้นผมสร้างอายุต่ำกว่า14ปีกะได้ไม่ง้อละ g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#022 g#022 g#022 g#022 g#022 g#022 รับหมดครับหัดเล่นยันคนสร้างเกมกะรับนะครับ g#020 g#020 g#020 เด่วทำเซิพเวอให้คนโดเน็ตด้วย g#010 g#010 g#010 g#010 ป.ล.ฮามาชิให้เปนนะครับขอดูผมงานด้วยครับจะได้ให้หน้าที่ถูกอ่อผมมีไมค์นะครับสไก่ผมก้อมีแต่ไม่มีเบอร์เวบแคม(หรือไมคผมกะมี2ตัวแนะ)
ขอให้รุจักเรดสโตนหรือรีพิกเตอกะพอแล้วครับ g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 เด่วรับคนด้วยเด่วสร้างกระทู้เอง
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
ผมว่านี่คือผลงานผมนะ
อ่ะผมตัดแต่งใส่เพลงไรได้หมด
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย

Navia

• Newbie
  • *
ผมไม่รู็ตัวเองแคชเก่งไหมพีบีผมพอได้มายคราฟผมพอตัวพีบีผมเลิกเล่นเป็นเดือนแล้วผมแคชไม่รู็สนุกไหมอายุ13อีกเมษาหน้า14ไม่มีผลงานไม่รู็โปรแกรมบีบอัดเวลาส่งเกมเครื่องผมกากเลยไม่ลงเกมมากมายแมพหาให้ได้ แต่ผมอยากอยู่ร่วมแชแนลอยากมากหามานานเลยเเชแนลแต่ไม่มีใครรับเลยผมชื่ออิฐอายุ13ปีคุณสมบัติพิเศษเล่นเกมนาน(ตื่น9โมงมั่ง11โมงมั่งเลยยันเที่ยงคืน)พีบีผมขอไม่เอ่ยเล่นได้แต่ยด2บั้งทองเองไม่รู้โปรแกรมตัดต่ออะไรไม่มีผลงาน

Navia

• Newbie
  • *
ผมมีสไกย์มีไมค์ g#006 woon_sad1 g#040                                                                                                                                                                         
                                                    g#046 g#006

ผมมีสไกย์มีไมค์ g#006 woon_sad1 g#040                                                                                                                                                                         
                                                    g#046 g#006

ตอนนี้ปิดปรับปรุงชาแนลชั่วคราวครับ  g#020

แครสด้วยครับ
ผมครบทุกอย่างเลย

ขออภัยด้วยครับ ตอนนี้ปิดปรับปรุง ชาแนลชั่วคราว ยังไม่มีท่าที่ว่าจะเปิดรับแคสอีกตอนไหนเลยครับ  woon_hurt

poom01

• Newbie
  • *
ครบยัง ขอแจมด้วยดิ  ตัวอย่างคลิปที่ลง
กากมาก

แคสด้วยได้ป่าว  woon_sad1  woon_sad2 woon_sad1 woon_sad2 g#001 g#001 g#043 g#043