GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่่วยทีครับ มันเป็นอะไร ด่วนมากๆ

คือผมจะใช้โปรแกรมนี้ แต่ว่าพอโหลดที่บ้าน ไม่สำเร็จ มันขึ้่นดังภาพ แต่ไปที่ร้านเกมดันโหลดได้ปกติ

มันโหลดไม่ได้มันขึ้นภาพดังนี้

แต่ สำหรับไปร้านเกมมันขึ้นเป็นโปรแกรมพร้อมทำงานเลย(ไม่ขอบอกแล้วกันนะ) ช่วยบอกทีครับ ว่ามันเป็นอะไร g#043

มันเป็นโปร xshot แหนะครับ ผมจะเทส ดูส่งให้ GM แต่ ที่ร้านเกมพอไม่ได้เทส มาเทสที่บ้านกลับขึ้นงั้น....  g#034

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

ไม่ไปถามในXshot ละคับ

มันไม่ได้เป็นเฉพาะโปรแกรมนี้หนิครับ โปรแกรมอื่นก็เป็นด้วย(ที่ไม่ใช้โปรแกรมHack)

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

【たかしま ちさと】

• **
คนที่ใช้โปร ผมไม่สนับสนุนช่วยนะครับ ^ ^"

จงเสพ Dragon Nest เซิฟจีนโซน 4 ! !

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
ไม่สนับสนุนเช่นกันค่ะ
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คนที่ใช้โปร ผมไม่สนับสนุนช่วยนะครับ ^ ^"

หล่อเชียว woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ชื่อโปรแกรม HACK XSHOT V.1 มันพวกแฮคนี่เอง  woon_555

เค้าก็บอกอยู่ว่าจะเทสส่ง GM เอ้อ ยังจะไปว่าเค้าอีก woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ชื่อโปรแกรม HACK XSHOT V.1 มันพวกแฮคนี่เอง  woon_555

เค้าก็บอกอยู่ว่าจะเทสส่ง GM เอ้อ ยังจะไปว่าเค้าอีก woon_555

มันก็ต้องเริ่มทดลองแฮคเองก่อน สิ  woon_555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
วินโดคงพัง หรือไม่ก็ ไม่สนุบสนุนแพ๊กฟรอม์ที่โปรแกรมระบบทำงานอยู่  ให้อัพเดทโปรแกรมระบบเป็นล่าสุด
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

เห้ย อย่าเข้าใจผิดดิผมไม่ได้เป็นพวกชอบใช้โปรหนา ผมเพียงแค่ไปส่องแล้วลองโหลดมาใช้ ถ้าใช้ได้ก็ส่งทางM ได้ของด้วยละ  g#037

วินโดคงพัง หรือไม่ก็ ไม่สนุบสนุนแพ๊กฟรอม์ที่โปรแกรมระบบทำงานอยู่  ให้อัพเดทโปรแกรมระบบเป็นล่าสุด

เอ เครื่องพ่อผม สเป๊กสูงกว่าผมมาก ( ต่างกัน 10เท่า ) แต่ไปลงวินโดว์ร้านเดียวกัน ทำไมเครื่องพ่อผมโหลดได้อะครับ  g#017

Coud™

• Full Member

ผมก็ใ้ช้โปรนี้ในxshot  woon_555 ใช้ตอนว่างๆ เเต่ส่งเทสไปให้ GM เถอะ ส่งไปเด่วมันก็มีคนทำอีกอะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe