GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่มีใครเข้าใจความรู้สึกหลอก

nnnnn

• -_____-
  • Full Member
  • :D
จะสื่ออะไรยังไม่รู้เลย
เหมือนตั้งมาเช็คเรตติ้งตัวเองหรอ? 
ผมรักพ่อ? เพื่อ? ไปบอกพ่อสิ หรือไม่มี

ไม่ด่าผมหรอ , ตั้งมา อยากให้ด่า?

เราก้ไม่รู้นะ คิดไรก้พิมไปงั้น

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
เรปบนถึงคำพูดจะไม่แรงแต่ก้อตรงประเด็นที่สุด  g#037 g#037

KUиαяlακ ●

• Jr. Member
  • **
จะสื่ออะไรยังไม่รู้เลย
เหมือนตั้งมาเช็คเรตติ้งตัวเองหรอ? 
ผมรักพ่อ? เพื่อ? ไปบอกพ่อสิ หรือไม่มี

ไม่ด่าผมหรอ , ตั้งมา อยากให้ด่า?

เราก้ไม่รู้นะ คิดไรก้พิมไปงั้น

ªм ĸατч Þεяяч X)'

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ขอไช้คำเดิมว่า "ไครอัญเชิญ"
 g#037 g#037 g#037

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

ซากาตะ กินโทกิ

• **
  • "ฉันรู้ ในสิ่งที่ควรรู้เท่านั้นล่ะ"

nnnnn

• -_____-
แล้วคุณไม่เบื่อบ้างหรอ , เหนื่อยมั้ย?
เคยถามตัวเองม่ะ ที่ทำไปได้ไร '

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

แล้วคุณไม่เบื่อบ้างหรอ , เหนื่อยมั้ย?
เคยถามตัวเองม่ะ ที่ทำไปได้ไร '

ได้คนเกลียดไงครับ เกลียด เกลียด เกลียด เกลียด เกลีัยด ผมไปเลยย ในเมื่อไม่มีคนรัก ก็เกลียดซะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

nnnnn

• -_____-

ได้คนเกลียดไงครับ เกลียด เกลียด เกลียด เกลียด เกลีัยด ผมไปเลยย ในเมื่อไม่มีคนรัก ก็เกลียดซะ
55555555 '
อิโรคจิต ><'

55555555 '
อิโรคจิต ><'

โลก ไซเบอร์ กับ ความจริงมันไม่เหมือนกันครับ

มันตรงข้ามกันสิ้นดี...,+