GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

.....กระทู้ระบายอารมณ์.....

мммммм 'ẕ

• Full Member

~U~

• Jr. Member
  • **
คิดถึงเพื่อนๆในเกม เพื่อนร่วมเกมสมัยช่วง 2011-2013 จังเลยครับ คิดถึงบรรยากาศใสเกมสมัยก่อน คิดถึงตอนเกรียนหน้าเมือง เกรียนตอนเวล คิดถึงเมื่อก่อน  g#002
เซิร์ฟใต้พิภพ I_am_Winner
26/09/62

untitled

• Sr. Member
คิดถึง Bloody_Lord ที่ชื่อนัสเซิร์ฟพีเค ถ้าผ่านมาเจอตอบกลับด้วยย

คิดถึงทุกๆคน คิดถึงสมัยตัวเองที่ยังเป็นเด็กหัวเกรียนไล่ด่าคนอื่นไปทั่ว
อยากขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆทุกคน สมัยนั้น ที่ช่วยมาด่าเรา มาเตือนสติ  มาสอนข้อคิดอะไรหลายๆอย่าง
ยอมรับว่าตอนนั้นคิดไม่ได้หรอก เพราะเด็กน้อย
แต่วันเวลาผ่านมา เราเติบโตขึ้น ทั้งร่างกาย จิตใจ ความคิด
มันได้เห็นอะไรหลายๆอย่าง ในหลายๆมุมมองแตกต่างออกไป
ต้องขอขอบคุณทุกคนจริงๆ
หลายๆอย่างมันยังเป็นตราบาปอยู่ทุกวันนี้
หลายๆอย่างก็แก้ไขไปไม่ได้แล้ว
แต่สิ่งที่เราทำได้ดีที่สุด คงเป็นการเอาประสบการณ์ที่พี่ๆและทุกๆคนได้สั่งสอน แนะนำเรามา
ไปปรับปรุงให้เป็นตัวเองที่ดีขึ้น
บอกอะไรไม่ถูกนอกจากขอบคุณจริงๆ  g#019

pungy_punza

• Newbie
  • *
ไม่รู้อะไรดลใจให้วันนี้เข้ามาในบอร์ดเกมนี้ 55555
มันเป็นความทรงจำที่ดีครั้งหนึ่งเลยนะ ที่ใช้เวลากับเกมนี้นานมากๆ ทุ่มใจให้มากๆ
เล่นมาต้องแต่สมัย project one จนมาเป็น อสุรา
เคยบ้าบอไปสมัครเป็นจีเอ็มอาสากับเขาด้วย ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าตอนนั้นคิดอะไร
ไม่รู้จะมีใครจะเราได้ไหม

ครั้งหนึ่งในวุ้นสวรรค์ วอลอคชายหัวขาว นาม magical_spell ผู้ชื่นชอบนั่งเล่นอยู่หลังลุงเบนอยู่เป็นนิจ 5555

ปล. ปันจี้ เองจ้า =w=
ถ้าใครยังจำกันได้ก็ทักทายทีนะ 5555

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
กลับมาเล่นอีกครั้ง ในรอบปี หรือสองปี นี่แหละ เพราะพิษโควิด-19 อ้ากกกกกกก g#039

ArcArmI

• Newbie
  • *
 woon_o_o woon_o_o
กลับมาเล่นอีกครั้ง (สวรรค์)
เกมอมตะจริงๆ 10กว่าปีละ
 woon_love woon_love

สู้กันต่อไป ในยุค Covid-19
บัยย..
"GONE WITH THE WIND"
-------------------------------------
"Happy Anniversary 12 Years"