GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

16.33 วุ้นอวตารเซิฟโรล ใบตั้งสมาคมหาย

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• Jr. Member
  • **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
ตามหัวข้อครับ  woon_angry woon_angry woon_angry อดีต 4-5 เดือนก่อนใบตั้งสมาคมหายก็ยังไม่ได้คืน
รอบนี้ยุบกิลเสร็จหลุดทั้งเกม หายอีกรอบ รอบนี้ต้องได้คืน  woon_angry woon_angry woon_angry

ใบตั้งสมาคมหายครับ  woon_angry woon_angry
10 ขวบครับ อยู่ป.6

เดี๋ยวทีมงานจะทำการตรวจสอบ ครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
ผ่านมา 4 ชั่วโมง ได้อะไรบ้างครับ อัพเดตข่าวบ้างสิ  g#037 g#037 g#037

คือผมขอทราบรายละเอียดของ ของที่หายด้วยครับ ว่ามีอะไรหายไปบ้าง เพื่อใช้ในการตรวจสอบนะครับ

• **
คือผมขอทราบรายละเอียดของ ของที่หายด้วยครับ ว่ามีอะไรหายไปบ้าง เพื่อใช้ในการตรวจสอบนะครับ

ก็ยุบสมาคมแบบที่ 1 โดยการเสียเงิน 1,000,000 บิลล่า
แล้วได้ใบตั้งสมาคมมา พอได้มาปุ๊บ กำลังตั้งชื่อ (ยังไม่กดตกลง ใบยังอยู่)
สักพัก หลุดทั้งเซอร์เวอร์ สักพัก เข้ามาปรากฏว่าใบตั้งสมาคมได้หายไป แต่เงินยังเท่าเดิม

หรือถ้าจะพูดง่ายๆคือใบตั้งสมาคมหาย ทุกอย่างอยู่ครบ

ก็ยุบสมาคมแบบที่ 1 โดยการเสียเงิน 1,000,000 บิลล่า
แล้วได้ใบตั้งสมาคมมา พอได้มาปุ๊บ กำลังตั้งชื่อ (ยังไม่กดตกลง ใบยังอยู่)
สักพัก หลุดทั้งเซอร์เวอร์ สักพัก เข้ามาปรากฏว่าใบตั้งสมาคมได้หายไป แต่เงินยังเท่าเดิม

หรือถ้าจะพูดง่ายๆคือใบตั้งสมาคมหาย ทุกอย่างอยู่ครบ

ให้แจ้งเรื่องเข้ามาให้หน้าแจ้งปัญหาเลยครับ เดี่ยวทางทีมงานจะทำการตรวจสอบให้นะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ