GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

48 ชม. ไม่มีเหี้ยไรเปลี่ยนแปลง เงียบกริ้๊บบบบบบบ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
แล้วที่ว่าจะชดเชยนี่ ชาติหน้าเสร็จไหมคับ จะได้รอ .....

It changed

กุพิมพ์ผิดไม่ใช่48 โทษทีคือ กุหมายถึง 1วันผ่านไป ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

It changed

ไม่ได้เร่งน่ะ แค่อยากรู้ว่าต้องรออัพเดทแพท พร้อมกับโปรตู้หยอดไข่ อาทิตย์หน้าเลยไหม?! จะได้รอ

coalapanda

• Administrator
การชดเชยจะเริ่มขึ้นตั้งแต่วันนี้จนเสร็จสิ้นภายในวันพรุ่งนี้ 10 โมงเช้าครับ

ผม ทีมจีเอ็ม และทีมงานอสุรายังคงอยู่ที่บริษัทไม่ไปไหนครับ เพียงแต่ที่มาตอบช้าเพราะทำเรื่องการชดเชยอยู่ครับ ขออภัยด้วยนะครับ

FoMe-

• Jr. Member
  • **
  • FoMe- Sv.Pk←
การชดเชยจะเริ่มขึ้นตั้งแต่วันนี้จนเสร็จสิ้นภายในวันพรุ่งนี้ 10 โมงเช้าครับ

ผม ทีมจีเอ็ม และทีมงานอสุรายังคงอยู่ที่บริษัทไม่ไปไหนครับ เพียงแต่ที่มาตอบช้าเพราะทำเรื่องการชดเชยอยู่ครับ ขออภัยด้วยนะครับ

ช่วยแบนพวกปั้มหน่อยสิครับ มันตรวจสอบได้ไหม มีแต่คนบอก กิลผมปั้มอ่ะ จะร้องไห้ อิอิ
เด็กนsก!

¥~•MaKing•~¥

• Newbie
  • *

การชดเชยบางส่วนก็เป็นที่ต้องการน่ะครับแต่ที่พวกผมต้องการกันจิงๆน่ะครับนั่นคือแบนพวกปั้มด้วยน่ะครับพวกเด็กเส้นอะครับพวกผมไม่ชอบเรยทางทีมงานจะว่าไงเกี่ยวกับเรื่องนี้ครับถ้าทีมงานจะบอกว่าไม่มีเด็กเส้นน่ะครับก็ขอให้ช่วยแบนด้วยเถอะครับแล้วก็เอาชื่อคนที่ปั้มมาประกาศให้โลกรู้หน่อยว่าตัวใหนเป็นคนทำบางถ้าทีมงานมีความซื่อตรงต่อผู้เล่นน่ะครับก็ขอให้ทำอย่างที่ผมเสนอไปด้วยน่ะครับมันจะเป็นการดีที่จะเรียกคนกลับมาให้ความหวีงและส่งเสริมเกมส์ต่อไปในอนาคตน่ะครับผม[/color][/size]

E-Joena

• Newbie
  • *
 g#046 g#046 g#046

มะรอบที่แล้วนู๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ตรวจสอบรายบุคคล ดั้ยไม่โรล แต่ปิดเซิฟเวอไป

ทำไมรอบนี้ไม่ทำใช่โรล แทน อ่าคับ

ช่วยตอบที่ น๊ะคับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เมื่อรู้แล้วว่าเขายังไม่กลับบ่้านก็ให้เวลาเขาหน่อยครับเดี๋ยวมีบัคหลุดอีก เช้าๆค่อยว่ากัน
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ