GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

4 รอบแล้วนะเย็ดเข้ โรแล้ว แมพกุหายอะ

qwaszx777

• Newbie
  • *
แม่ โทรไป บอกให้กุไปแจ้งใน ชับพอสเกมอินดี้ และทำควยไรได้ก็ๆไม่ได้เย็ดเข้ ให้กุแจ้งทำไมยวะ แม่ หลายรอบและ แม่

แจ้ง แล้ว ไม่ ปรับ ให้แจ้งคำหาอะไรวะ แม่ ไม่คิดจะแก้ จะ ปรับเลย ไง กุแจ้ง ไปกะเท้านั้น

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย
ไม่ต้องแจ้งแม่งหรอกครับ ปล่อยให้เกมมันกากไปจะได้เลิกเล่น

เพราะความจริงแล้วไอ้พวกรับเงินควรจะมาสำรวจตรวจสอบเอง แต่แม่งใช้คนเล่นให้ทำความสะอาดเช็ดขี้แทนมัน  g#022 เขิลเบย   g#021

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
เราทราบปัญหาแล้วครับ หากเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ เราได้ทำการชดเชยแล้วครับ ขออภัยครับ