GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

13 คำถามอาชีพคนทรง !!

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ผมว่านะตอนนี้ไม่มีหมาตัวไหนกล้วถามหาเหรียญคลาสสองหรอกเเค่ไอ้สกิลคลาสเเรกก็อึ้งกิมกี่เเล้ว woon_555
เรียกคนอื่นว่าหมา แล้วเท่หรอครัช
เปล่าครับก็เเค่เห็นมีคนชอบเซนว่า"มีเหรียญคลาสสองไว้ไห้หมาถาม"ก็เท่านั้นเองเเต่ถ้าไปโดนหัวไครก็ขอโทษด้วยละกันนะ

-HIGHTECH-

• Jr. Member
  • **
งี้แหละ เล่นไปปรับไป ถ้าคนทรงจุ6จิตครบ...ก็ไม่รู้สินะ  woon_5555

ปล.จะตามคนเก่าๆไปละ  g#043

ผมว่านะตอนนี้ไม่มีหมาตัวไหนกล้วถามหาเหรียญคลาสสองหรอกเเค่ไอ้สกิลคลาสเเรกก็อึ้งกิมกี่เเล้ว woon_555
เรียกคนอื่นว่าหมา แล้วเท่หรอครัช
เปล่าครับก็เเค่เห็นมีคนชอบเซนว่า"มีเหรียญคลาสสองไว้ไห้หมาถาม"ก็เท่านั้นเองเเต่ถ้าไปโดนหัวไครก็ขอโทษด้วยละกันนะ
woon_5555 woon_5555