GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Download

• Newbie
  • *
Muanglnwzaเทรไม่จุ กับ 3eCausezวอจุ6 

ลง1-1เจอกันทั้งวันเลยนะครับคู่นี้คงจะต่อสู้กันดุเดือดมากสิน่ะครับอยากดูการต่อสู้ของท่านจังเลยอะครับเห็นตั้งแต่เช้าและมารอบ15.00ก็ยังเจอกันอีกเรื่อยๆผมว่ามันจะต้องมันส์มากแน่ๆเลยไม่งั้นเขาคงไม่เจอกันบ่อยขนาดนี้  woon_shock

Tonnax

• Newbie
  • *
อยากจะชนะต่อเนื่องเยอะๆกับเค้าบ้างก็คงต้องพึ่งวิธีนี้แหละและก็ตามที่1ไม่ทันละด้วยมั้งเลยทนไม่ไหว woon_sunny

Only Me

• Full Member
  • ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥

ปั้มคะแนน เป็นส่วนที่ทีมงานยังไม่คิดแก้ไขครับ  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......