GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

1 เทร 1 พระ สามารถล้ม ราชามังกรเกเลี่ยนได้ไหม ?

ลุงอ้วน

• Full Member
ทำได้นะครับ แต่เทรของดีดี + สเต็ปดีดี พระ แน่นๆ ความเข้าใจในสกิลแระตัวละคร อาจฆ่าตายไวหน่อย แต่ใน 30 วินาที คงไม่ไหว อาจจะซัก 2-5นาทีพอได้อยู่

อันนี้แถม
เอ่อ ผมเคยตีอ่ะ ทุกตัวเลยนะครับ ผมไปกะแฟนผม เทร1 พระ1 ทหารเตรียมความพร้อม 4 ตัว ฆ่าได้หมดเลยครับ
ขั้นตอน ง่าย มากๆ เลยครับ
1 กายเข้าไปยิง/ตีมันครับ
 1.1ถ้าบอสที่เราไปตีมีสลฃายมันก็จะติดคลาส3 เราหยุดเวลา
 1.2ถ้าบอสไม่มีสลายก้ยิงไปเรื่อยๆครับจนกว่าจะหมดกายแล้วบอสตีเราตายแล้วคลาส3เราก็จะจับมันอยู่หมัด
2พอเราตายหยุดเวลา ก็เอาทหารมาเตรียมความพร้อม เชีย เข้าไปลุยใหม่ครับ
3ทำตามข้อ2ไปเรื่อยๆครับ จนกว่าบอสมันจะเบื่อเรา วนมาข้อ 1 บ้างก็ได้ครับ
ปล. อันนี้ไมตรงกับกระทู้นะครับ จขกท. บอกว่า พระ 1 เทร 1 อย่างน้อยเซ็นกะแค่มาบัฟอนุโลมให้ผมแระกันนะ ขำๆน่ะ ลองไปใช้กันดูครับ บอสนิ่มยิ่งกว่าขนมอีก แกล้งบอสสนุกดี

bluedream2

• Newbie
  • *
สำหรับ พวก ดูรา กับ บอส ผลึก นี้มีแนวทางจัดการบ้างไหม ครับ หากมี เทร กับ พระ สองคน

ผมยัง หาทางทำไม่ได้แฮะ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
สำหรับ พวก ดูรา กับ บอส ผลึก นี้มีแนวทางจัดการบ้างไหม ครับ หากมี เทร กับ พระ สองคน

ผมยัง หาทางทำไม่ได้แฮะ
ดูลาต้องมีทักษะประภทบัพ เข้าไปใกล้ๆให้มันสลายบัพก่อนกายติด
เจอเคออส ยิงตอนหยุดเวลา g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

♥♥♥♥§↑lverBr๏n-L♥\/e-Kate♥♥♥♥

• Newbie
  • *
  • กาก จน ไร้ฝีมือ [รู้เยอะกว่าบางคน ไม่ชอบอวดความรู้]
ยากตรงไหน

หน้าไม้ 99 รัชคลั่ง ผอบเชียโชคเพิ่มโจมเวล 85+
แรร์เทร 95 กดแคบซูลข้าวผัดมังกร

ยิงทีละ 3 ดอก ดอก 1 โป๊ะ 10kup

10วิกว่าก็ตายแล้วครับ
เผลอๆไม่ถึง 10 วิ ถ้าโป๊ะแหลก
ไม่เหมาะสม

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
ล่าได้ครับ ถ้าของดี โหดนิดนึง มีผอบ เชีย โชค จุสัก 2-4   g#017