GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

2หัว3หัว สำหรับคนงบน้อย ฮาๆครับ

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
วันนี้ผมมีนวัตกรรมมานำเสนอ มันคือ

ซาร่า : โอ้ว จอร์จแล้วมันใช้ยังไงล่ะ
จอร์จ : ง่ายนิดเดียวก็เพียงแค่หาซื้อหินซาดิสม์นี้จากอะคาเดมี่ เลือกประเภทหินให้ตรงกับเลเวลของมอนสเตอร์ พอได้มันมาแล้วเราก็กดคลิ๊กที่หินนั้น แล้วไปตีมอนเลย
ซาร่า : แล้วผลมันจะออกมาเป็นยังไงล่ะจอร์จ
จอร์จ : ตามภาพด้านล่างเลยจ้ะ
จากภาพผมจะใช้หน้าไม้สองหัวกดทักษะยิงกระจุยแล้วไปตีมอนมันจะขึ้นมา3ที

*หินซาดิสม์ใช้ได้กับมอนสเตอร์เท่านั้นนะครับ ถ้าจะเอาไปยิงคนไม่มีผลใดๆทั้งนั้น

samunpai1

3 หัวตอนนี้ก็ไม่ได้แพงอะไรมากมายแล้วนะ ต่อไปก็คงถูกเป็นขี้เหมือน 2 หัวนั่นแหละคอยดู  g#043 g#043 g#043

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

ถ้ามี3หัว ก็เป็น4หัวได้  woon_angry woon_angry เผอิญงบไม่มีซื้อ3หัวเลยไม่ได้ลอง g#002

ExCuseMe

มันมีคูดาวหลัวการใช้ด้วยนิ ปกติมันออกตลอด ดีมาก

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • Jr. Member
  • **
  • _Paiizill_
ท่ามี10หัวก่อจะเป็น11หัว  เอ๊ะหน้าไม้ปะวะเนี่ย  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

__Naomi-z

• Newbie
  • *
กำ ผมรู้ตั้งแต่ในนรกละ g#022
ไม่ได้แรงเท่า 3 หัวเล๊ย

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member

samunpai1

บัฟที่ 2 ถัดจาก "ยิงกระจุย" บัฟไรอะ 0.0
หินซาดิสมั้ง อิอิ เดา  woon_555 woon_555 woon_555
ใช่ครับมันคือบัพจากหินซาดิสม์

กำ ผมรู้ตั้งแต่ในนรกละ g#022
ไม่ได้แรงเท่า 3 หัวเล๊ย

ถูกครับมันไม่แรงเท่า3หัว แต่มันแรงกว่า3หัว แถมไม่ต้องจุติยิงต่อเนื่องกว่ามาก  g#009 g#009 พลังโจมตีที่ผมให้ดูอาจจะดูน้อยนะครับ เพราะมอนมันกันเยอะ จริงๆผมพลังโจมตีผมประมาณ1500-1900ครับ