GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

55 ชอคเเลตมันมียศได้ไง

ทีที้

• Full Member
ที่สวรรค์ถ้าผมจำไม่ผิด  ไม่บัคนะครับ   เพราะสมัยก่อน  กิจวาเลนทาย ดรอบ  จะมียศบุตรต่อท้าย(บุตร=0)   ว่างๆจะไปค้นมาลงให้ดูบ้าง

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
ที่สวรรค์ถ้าผมจำไม่ผิด  ไม่บัคนะครับ   เพราะสมัยก่อน  กิจวาเลนทาย ดรอบ  จะมียศบุตรต่อท้าย(บุตร=0)   ว่างๆจะไปค้นมาลงให้ดูบ้าง

รุ่นเดอะของแท้   g#008 g#008

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

OrChidS

คิดเอาไว้ว่าใช่ ต้องใช่แน่ๆ มันเป็นอะไรที่พูดยาก ถ้าให้ต้องแก้