GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โปรแกรมเมอร์ครับกรุณาเปิด*EXP 500% ให้ทีครับ

Crossζy

• Full Member
ทยอยกันมาซะงั้น คนดังในบอร์ด #038(อย่าไปเถียงครับมันเถียงเก่งผมเคยเจอมาแล้ว)

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ทยอยกันมาซะงั้น คนดังในบอร์ด #038(อย่าไปเถียงครับมันเถียงเก่งผมเคยเจอมาแล้ว)

เหรอ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Crossζy

• Full Member

ที่โรงเรียนเขาฉายายอดนักเถียงครับ g#003

Maria_Rocco

• Newbie
  • *
  • อุ๊ย ตาย ว้าย กีสส
ขุดๆๆ จะว่าไปเลเวลยากเหมือนกันแฮะแต่เชื่อมะมีคนกลุ่ม บางกลุ่มตี 2-3ยังไม่นอนเลเวลกันหูดับตับไม้เลเวล60+ดันละฮะอย่างผม61 ก็มะไหวละงิบก่อนละสุ้ต่อ ผมยังเห้นคนเล่นเผ่าอสุราเลเวลอยุ่เลยที่หมีดูดินี้และการทดสอบเผ่า [มั่วป่าวว่า]

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
จะทดสอบจุติเผ่าอสุรากันล่ะสิ รีบเวลกันใหญ่ อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

champza5259

• Newbie
  • *

ที่โรงเรียนเขาฉายายอดนักเถียงครับ g#003

แกว่าใครอะป่าววะไอทิว

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
ถามว่าเราอยากได้มั๊ย เราอยากได้ แต่เขาให้ทดสอบอะไรก็ทดสอบไปเถอะ  woon_yes