GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามเรื่องกล่องสุ่มแรร์ต่าง

testraihen

• Newbie
  • *
กล่องสุ่มแรร์อะคับ มันบอกเปิดยังไงก้ได้อปุกรณ์ตามระดับที่ระบุไว้

มันสามารถเปิดสุ่ม ITEM (ที่ได้จากการงาน) หรือ (อุปกรณ์ที่ได้จากเควส) ที่มีระดับตามที่ระบุไว้ไหมคับ

อาธิ เช่น เกาะเบาโบราณ หน้าไม้สลายเวท ฯลฯ เป็นต้น

ฮ่อ อีกอุปกรเซตจุติมีโอกาสไหมคัย อิอิ  #038 #038 g#031

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ข้อมูลตามกระทู้นี้ครับ

"กล่องสุ่มไอเทมแรร์" ไม่มีขาย อยากได้ !? ไปล่าเอา!!! update 15/9/2554

ก้มันบอกไม่ครบอ่ะ เช่นเกราะ รอง คลุม ยังไม่เห็นเลย

นี่คือข้อมูลล่าสุดที่ทีมงานอัพเดทไว้ครับ
ไอเทมไหนไม่มีในรายการนี้ก็เปิดไม่ได้จากกล่องนี้ครับ
ไอเทมใหม่ๆ เค้าคงเอามาใส่เพิ่มให้อีกนั่นแหละ รอเค้าอัพเดทเรื่อยๆ ละกันครับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?