GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มินิแมะ จาก้า

X-Burner

• Full Member
อยากรู้ว่า แมวน้อย มินิที่ จาก้า ดรอปไรม๊างครับ

แล้วจะมีการปรับเปลี่ยนยังไงงับ

.

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• Jr. Member
  • **
แมว <<<<< สมิงไม่ใช่เรอะ !!!

ปล.มินิโหดๆแบบนั้น แมว หรอ - -"

RESET

• Asura Tester
  • **
เดี๋ยวผมลงข้อมูลทั้งมินิบอสและบอส ของแมพป่าลับแล(จาการ์)ให้นะครับ ตั้งกระทู้แปปนึง  woon_yes

X-Burner

เดี๋ยวผมลงข้อมูลทั้งมินิบอสและบอส ของแมพป่าลับแล(จาการ์)ให้นะครับ ตั้งกระทู้แปปนึง  woon_yes

งับๆ ป่าลับแล มีทุเรียนหลงลับแลขายมะหนอ

แต่มะเปงรายบ้านอยู่ใกล้ลับแล  g#037

.

RESET

• Asura Tester
  • **

งับๆ ป่าลับแล มีทุเรียนหลงลับแลขายมะหนอ

แต่มะเปงรายบ้านอยู่ใกล้ลับแล  g#037

ลงข้อมูลแล้วเข้าไปดูเอาในกระทู้นี้ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=4989.0