GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สกิลตั้งร้านผมหายอะคับ ตอนจุติอะคับ GM ช่วยตรวจสอบให้หน่อย

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
ต้องไปรับใหม่ละมั้งครับ เห็นน้องผมเคยบอกอยู่ ต้องไปรับใหม่มั้ง แต่ระดับยังคงเติม (มั้งนะ) ยังไงก็ลองไปรับใหม่ดูครับ  g#031
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
เท่าที่ทราบมาทีมงานจะปรับการงานตั้งร้านขายของให้เป็นเหมือน ทักษะการตั้งห้องสนทนา และการตั้งร้านรับซื้อของพอจุติ การงานนี้เลยหายไป

แต่รอทีมงานมาฟันธงอีกทีจ้า 

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!