GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
อ้างอิงจากกระทู้ของเอินนะ

ตอนแรกผมก็นึกว่าจะเป็นบัคเฉพาัะการงานคนครัว

ทำไมทักษะทำอาหารไม่เห็นขึ้นในช่องการงานเลยล่ะค่ะ  woon_huh woon_huh

อยากทราบว่าเป็นบัคหรือเปล่า

แต่พอผมมาดูอีกที ผมก็ได้ทราบว่า มันน่าจะเป็นบัคการงานช่องแรกของทุกๆไอดี(มั้งนะ?)

มันคงไม่เกี่ยวกับการงานชนิดเดียวกัน แต่อาจจะเป็นการงานช่องแรก ?

อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

<•~>LuV-RizO<~•>

• Newbie
  • *
เเต่ไอดีอื่นๆของเอินมันไม่เป็นน่ะ woon_huh woon_huh

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
เเต่ไอดีอื่นๆของเอินมันไม่เป็นน่ะ woon_huh woon_huh

ทำไมเรียวเป็น แล้วอีกอย่าง คนครัวเรียวไม่เป็นแบบเอิน  g#025 g#025
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;