GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคCopyเงา จ๊ะ

moonooii

• Newbie
  • *
คือว่า เวลอยู่ แล้ว กายมันดีเลย์นานเลยลองกอฟเงา ก็เจอบัคจ๊ะ  ส่วน สกิวไหนที่เป็นท่าหมู่จะตีมอนไม่ได้เลยค่ะ เช่น สายลมแห่งเหมันต์
ใช้กะมอนไม่ได้ผล พสุธาทลาย ได้ผลค่ะ  และลองใช้สายลมใส่ผู้เล่น สามารถใช้ได้ตามปกติ ลองเปลี่ยนตัวกอฟเงามาเป็นธาตุน้ำก็ตีสายลมไม่เข้าค่ะ

http://up.gameindy.com/ul.php/gallery?mid=102626.c1f435ec,102627.d0edec46,102628.f459e63a,102629.39c4bd0c,102630.971551d2

ภาพรวมค่ะ

ขอหมวกบัคหน่อยนะค่ะ หูเอลฟ์ยิ่งดี ขอเป็นรางวัลหน่อยเถอะค่ะ  g#006

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ไม่บัคอะ มันเปนแบบนี้เปนปีๆละครับ
แปลงมอนใช้สกิลหมู่ได้บางสกิลอะนะ  g#014

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ไม่บัคอะ มันเปนแบบนี้เปนปีๆละครับ
แปลงมอนใช้สกิลหมู่ได้บางสกิลอะนะ  g#014

ไม่บัคหรือบัคไม่ยอมแก้ g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ไม่บัคหรือบัคไม่ยอมแก้ g#009

เคยแจ้งเมื่อสมัยนานมาแล้ว มันไม่บัคอะ  g#015

moonooii

• Newbie
  • *
อยากรู้ข้อมูลอ่าค่ะ หามาให้หน่อยอยากอ่านๆ ไม่ได้อะไรนะอยากอ่านจิงๆ

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ยกตัวอย่างนะ เราก๊อปปี้เงามอนเตอร์ไปแล้วช่วงที่เราแปลงร่างอยู่ก็เหมือนกับเราเป็นมอนเตอร์
 เวลาใช้สกิลหมู่จะไม่สามารถทำเดเมจมอนเตอร์(ถือเป็นพวกเดียวกัน)ได้และมอนเตอร์ใช้สกิลหมู่(ลงพื้น)เราก็ไม่ได้รับผลกระทบหรือเสียเลือด

*แต่ถ้าเป็นสกิลบัพพวกเพิ่มความสามารถยังเป้าหมายหรือรอบๆตัว เราที่แปลงอยู่ก็สามารถเพิ่มให้เป้าหมายที่เป็นมอนเตอร์ได้เหมือนกัน

**นอกจากตีปกติหรือใช้สกิลโจมตีเลือกเป้าหมายเดี่ยว อันนี้ทำเดเมจเป้าหมายได้ตามปกติ