GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัค บัฟเตรียมสอบของครูเบลลี่ค่ะ

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
2.   คุยกับเบลลี่จบ จะได้รับ บัฟเตรียมสอบ มีระยะเวลา 60 นาที” (บัฟนี้มีผลทำให้ เพิ่ม EXP 100% สามารถ Stack ได้)“

หลังจากรับบัฟเตรียมสอบ แต่ได้ ค่า exp เท่าเดิมค่ะ

เริ่ม....ก่อนรับบัฟ

หนูท่อได้ exp 10740 ค่ะ ส่วนพลทหาร คร็อกโคเดี้ยนได้ exp 13040

มาขอรับบัฟเตรียมสอบ

ค่าexp ที่ได้จากบัพเตรียมสอบ มันน่าจะเพิ่มจากเดิมนะคะ แต่กลับได้เท่าเดิมเลย

ตัวอื่นก็เป็นค่ะ แต่เปิดผออบด้วยภาพเลยงงทั้งวิ ทั้งคาเดท เลยเอาตัวนี้มาลอง

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
งิ  g#035

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

Mu_Name

• Newbie
  • *
  • มู๋เนมเอง~
ไม่น่าบับก้อเปอเท่าเดิม - - g#015 g#015

My NamE O.<!!
 สถานะ :: พักยก!!!!~  g#017 g#017 g#017

ไม่น่าบับก้อเปอเท่าเดิม - - g#015 g#015

55 อุตส่าห์เวลตอนบัพ ตอนนี้เอาเวลไปนั่งตอบคำถามหมด

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
แก้ไขให้แล้วเรียบร้อยครับ เทสดูในนรกได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2011, 11:14:06 โดย จีเอ็มซอส »

ได้เปอร์เพิ่มแล้วจ้า ขอบคุณมากค่ะ    woon_sunny woon_sunny

ก่อนรับบัฟเตรียมสอบ....

หลังรับบัฟเตรียมสอบ ....

ล็อคกระทู้ได้เลยใช่มั้ยคะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เดะนี้เค้าต้องให้ จีเอมล๊อคละป้า โบรานนะเทอ  #038