GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคเปลี่ยนสีชุดไม่ได้ครับ

☆ЯOЖOR☆

• Newbie
  • *
  • ขยะสังคมรีไซเคิลไม่ได้

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
น่าจะเป็นระบบใหม่ จำกัดการเปลี่ยนสีชุดน่ะ
คาดว่าคงจำกัดให้เปลี่ยนได้ครั้งเดียว จนกว่าบัพเก่าจะหมดเวลา ถึงจะเปลี่ยนสีอื่นได้
ถ้าหากว่าเปลี่ยนไปแล้ว จะบอกว่า "เจ้าได้เลือกชะตาชีวิตของเจ้าไปแล้ว" (ประมาณนี้)
แต่ถ้ายังไม่เปลี่ยน ก็กดตรงต้องการนั่นแหละ น่าจะมีหัวข้อย่อยให้เลือกอีก
ว่าจะทำเควสเอาหรือใช้สิทธิพิเศษ แต่ของผมกดแล้วเปลี่ยนไม่ได้ เพราะยังติดเวลาของเก่าอยู่
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
น่าจะเป็นระบบใหม่ จำกัดการเปลี่ยนสีชุดน่ะ
คาดว่าคงจำกัดให้เปลี่ยนได้ครั้งเดียว จนกว่าบัพเก่าจะหมดเวลา ถึงจะเปลี่ยนสีอื่นได้
ถ้าหากว่าเปลี่ยนไปแล้ว จะบอกว่า "เจ้าได้เลือกชะตาชีวิตของเจ้าไปแล้ว" (ประมาณนี้)
แต่ถ้ายังไม่เปลี่ยน ก็กดตรงต้องการนั่นแหละ น่าจะมีหัวข้อย่อยให้เลือกอีก
ว่าจะทำเควสเอาหรือใช้สิทธิพิเศษ แต่ของผมกดแล้วเปลี่ยนไม่ได้ เพราะยังติดเวลาของเก่าอยู่

ของผมสีชุดหมดเเล้วนะ กด ต้องการสิเเล้วก็ไม่สามารถเปลี่ยน ต้องทำเควสอย่างเดียว ใบเปลี่ยนสีชุดก็ยังมีอยู่

• **
ยังไม่ได้ข้อมูลตรงนี้เหมือนกัน เดี๋ยวจะถามให้เนอะ
แต่ถ้าอย่างที่ว่าเนี่ย ก็น่าจะมีการปรับให้ทำเควสได้อย่างเดียวละมั้ง g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ในส่วนของการเปลี่ยนสีชุดนั้นตอนนี้ปิดปรับปรุงอยู่ครับผม ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

• **
ซะอย่างนั้น  g#015

coalapanda

• Administrator
ปรับให้ทำเควสรอบเดียวติดทนนานถาวร แล้วก็ขายยารีคร้าบ

• **
ปรับให้ทำเควสรอบเดียวติดทนนานถาวร แล้วก็ขายยารีคร้าบ

รอเวลาคงอยู่ของชุดเก่าหมดก่อน จะลองดูคับ g#006

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช

เทรชุดแดง แอสชุดแดง คอดได้เปรียบเลย  g#015 g#015
เสือก

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ถาวรเลยเรอะ หลายๆอันค่อนข้างโกงนะนี่ - -"  g#029

l

• Newbie
  • *
เรากดสีชุดไว้ 18 ชั่วโมงอ่าหายหมดเลยจะมีการชดเชยให้ไหมค่ะ  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry