GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไม IDผม โดนระงับ

โพลล์

ทำไม IDผม โดนระงับ

มาดูให้ที
7 (100%)
ขอร้ง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 7

Chanmetha

• Newbie
  • *
ทำไม IDผม โดนระงับ  g#046 มาดูด่วน เลย

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ยังไงอ่ะคับ เข้าเล่นเซิฟนรกไม่ได้เหรอ g#025
เคยทำอะไรผิดรึป่าวคับ อาจจะโดนแจ้งแบนก็ได้
ลองเอาชื่อตัวละครที่เล่นไปตรวจรายชื่อผู้กระทำผิดดูก่อนก็ได้คับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Chanmetha

• Newbie
  • *
ผมทำผิดอะไร คัฟ ไม่เคยทำ ไรใครเลย นะคัฟ พี่  g#046    g#043 g#043 g#043 ผมอยากเล่นมากๆ อุสาไปเติมตัง  woon_sad2

Chanmetha

• Newbie
  • *

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ลองค้นๆดูในหมวดแจ้งเบาะแสผู้กระทำผิด อาจจะมีนายก็ได้นะ
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

• **
ถ้าไม่เป็นความลับอะไร บอกชื่อตัวละครในไอดีที่โดนระงับมาหน่อยก็ได้คับ ผมช่วยค้นให้ g#017
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
ถ้าไม่เป็นความลับอะไร บอกชื่อตัวละครในไอดีที่โดนระงับมาหน่อยก็ได้คับ ผมช่วยค้นให้ g#017

ทีกะ ผู้ชายอ่ะช่วยเต็มที่เลยนะลุง  มีเลศสะนัยนะเนี่ย  g#009
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

• **

ทีกะ ผู้ชายอ่ะช่วยเต็มที่เลยนะลุง  มีเลศสะนัยนะเนี่ย  g#009

อย่าทำให้ไขว้เขวสิ g#036

Chanmetha

• Newbie
  • *
เช็คแล้วไม่มีรายชื่อผมอยู่ งะ Go01  woon_hurt