GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลองตรวจดูหน่อยครับว่าใช่บัคป่าว

xw88wx

• Jr. Member
  • **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
คือ เกิดจาก ผอบทหารรับจ้าง LV 15 เช่า7วัน
ซึ่งมีทักษะ เล็งยิง มีความถี่ในการใช้ 10 วินาที

เมื่อผมลองควบคุมคู่หูไปโจมตีวุ้น ซึ่งผอบตัวนี้ ก็ใช้ทักษะเล็งยิง ทีเดียวจนวุ้นตาย
พอวุ้นตายเสร็จผอบตัวนี้ก็ร่าย สกิล เล็งยิงอีกหนึ่งครั้ง รวมแล้ว 2ครั้ง

ถ้าผิดผลาดประการใดขออภัยครับ  woon_hurt woon_hurt
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย

DIW

• Jr. Member
  • **
  • เทรกากๆ
ความถี่ในการยิงต่อMonster 1ตัวหรือปล่าว woon_shock woon_huh

กากไหมล่ะ...