GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคนรกค่ะ เขตเซฟตี้(วุ้น) ไม่ทำงานค่ะ! จีเอ็มแก้ด่วน

-so_Janenii_os-

• Newbie
  • *
  • ..รักเธอ..
ดิฉันได้พบบัค(เรียกว่าบัครึเปล่านะ) ในเซิฟเวอร์วุ้นนรกค่ะ ในตอนนี้ในพื้นที่ เซาร์เทิร์นไซร์เขตที่ 5 (southern_shire/field05) เกิดเหตุการณ์ผิดปกติค่ะ เขตวุ้นที่เป็นพื้นที่ปลอดภัย มอนเตอร์ไม่สามารถเข้ามาโจมตีได้ แต่ว่าพบบัคดังภาพ

อย่างที่เห็นว่ามอนเตอร์เข้ามาโจมตีในวุ้นได้ ยังไงก็ตามขอให้จีมาปรับด้วยค่ะ
ปล.ถ้ากระทู้นี้ทำให้ใครไม่พอใจหรือซ้ำแล้วก็ขออภัยมา ณที่นี้ด้วยค่ะ
ปล.2ได้หมวกบัครึเปล่าน้า 55 ล้อเล่นค่ะ ถ้าได้ก็ดี

รัก J&J ที่สุดในสามล้านโลก  g#005

naygue

• Jr. Member
  • **
มอนมันวิ่งมาติดเอง หรือว่าไปล่อมอนแล้วค่อยเข้ามาอะครับ

woon_huh

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ระบบวุ้นนี่ แจ้งไปได้เรื่อยๆคับ
ปกติคือ ถ้ามอนตามเราอยู่ แล้วเราเข้าไปในเขตวุ้น มอนจะเลิกการติดตามคับ
และยังมีอีกหลายจุดนะ ที่มีวุ้นแต่ไม่ปลอดภัย หรือไม่มีวุ้น แต่ก็กดใช้สกิลไม่ได้
คาดว่าคงมีการรื้อระบบตรวจสอบซ้ำไม่นานนี้แหละ
 g#017
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?