GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
 g#046บอกผมทีผมผิดอะไรถึงแบนผมถ้าผมรู้ผมจาได้ไปที่อื่นข้องใจอย่างหนักId pzaza0006

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ชื่อบอร์ดอะไรคับ g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • Full Member
  • « ถ ถ ถ.
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

ชื่อบอดผมไม่รู้เอาเป็นว่าผมอยากรู้ว่าทำไมละกันนอนไม่หลับเลยงะ

• **
ถ้าผมจำไม่ผิดรู้สึกว่าไอดี pzaza0006 จะโดนแบนข้อหาตั้งกระทู้แจกโปรล่ะมั้ง
เพราะก่อนหน้านี้รู้สึกไอดี pzaza0008 ก็โดนแบนข้อหาตั้งกระทู้แจกโปรนี่แหละ
ลองนึกดูดีๆละกันคับ ตั้งกระทู้ผิดกฏรึป่าว เค้าไม่แบนมั่วๆ อยู่แล้วล่ะคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

DIW

• Jr. Member
  • **
  • เทรกากๆ
เซิฟนรก  กฏเคร่งครัดมากครับ  ไปหยาบไรมาหรือปล่าวถึงโดน  สวนใหญ่จะโดนเพราะหยาบนะ . . .

กากไหมล่ะ...

• **
ไม่ใช่แล้วครับเพราะpzaza0008ไม่โดนแบนอะเซิฟนรก

อ่อ โดนแบนในเกมหรอกเหรอคับ นึกว่าโดนแบนบอร์ด
แล้วไอดีที่ว่า เล่นตัวละครชื่ออะไรบ้างล่ะคับ
เผื่อจะลองไปค้นในรายชื่อผู้กระทำผิดให้ g#025

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
แค่ยูสเซอก้อคอดเกรียนเลย  g#035 g#035

pzaza0008

• Jr. Member
  • **