GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคครับ

fasopo2010

• Newbie
  • *
  • Gu Rockkk
 woon_angry woon_angry ผมจะดรอปของจากบอส ทำไม ไม่เห็น บอส สักตัวต้องแต่เช้าแล้ว หรือว่าบอสเจออาเบะลากไป
 ยาราไนก๊าาาา กันหมดแล้วหรอ g#003

fasopo2010

• Newbie
  • *
  • Gu Rockkk
ว่าแต่ โปรแกรมเมอร์ เขารีบ่อยจังไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยอะรีแต่ไม่มีไรเปลี่ยนแปลง-3- g#040

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อยากจะบ่น ลิ้งนี้เรยครับ  g#040 g#040 g#040 g#040

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=2000.0

ที่บอสไม่เกิดก็เพราะมันโรลไง บอสเลยตายหมด ยังไม่ครบ ชม.

ก็ปิดอีก มันไม่เกิดหรอกครับ  g#014

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
จะตั้งกระทู้แจ้งบัคมันก็ดี แต่ควรถามคนรู้จักก่อนดีกว่าไหมว่าบัครึปล่าว

มาตั้งกระทู้อย่างนี้มันกดกระทู้ของคนแจ้งบัคจริงๆนะครับ  g#014

"The 2O CenTuRy FoX"

• Newbie
  • *
ช่วยทำให้เซิฟออนทีเถอะอยากเล่นแร้วอ่า จะรีบไปหาบัคตต่อ แล้วก็ เวล  g#001

fasopo2010

• Newbie
  • *
  • Gu Rockkk
จะตั้งกระทู้แจ้งบัคมันก็ดี แต่ควรถามคนรู้จักก่อนดีกว่าไหมว่าบัครึปล่าว

มาตั้งกระทู้อย่างนี้มันกดกระทู้ของคนแจ้งบัคจริงๆนะครับ  g#014

woon_huh ไม่เข้าใจแต่ช่างเหอะเล่นเอาหนุกๆ55

YaMaToKeNRilSiA

• Newbie
  • *

woon_huh ไม่เข้าใจแต่ช่างเหอะเล่นเอาหนุกๆ55
เห๊ย เล่นเอาหนุกไม่ต้องแจ้งบัคหลอก ปันยาอ่อนจิงๆ ไปเซิร์ฟ หลัก เลย ไป บัก เกรียน ด๋อย

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **

nakaru2499

• Newbie
  • *
ว่าแต่ เอาผอบบัคตีบอสมันยังไงหรอ เราไปดรอปผอบกบมา เอาไปตี มินิบอส ตบที่เดียวตายเลยอะ