GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เจอบัคที่ทำให้เซิร์ฟล่มครับ

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
คือผม ลอง ทำบัคผอบที่ทำดาเมจ สูงกว่าปกติ เเละ ผมทำได้ อะ เเต่ พอผมกดดูสถานะเซิร์ฟก็จะค้าง ตอนเเรกผมก็คิดว่าเป็นเพราะเซิร์ฟ ผมลอง มาอีกรอบก็เป็น อีก ผมเลยมั่นใจว่าเป็นที่ผอบ
 เวลาที่ผมทำประมานตี4นะครับ

King_oF_King

• **
  • love Bodyslam

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
คงไม่ได้นอนแหละ กลัวคนมายิงหัวตอนหลับ ปากดีไว้เยอะ  woon_555

"The 2O CenTuRy FoX"

• Newbie
  • *
กำ ตี4 จิงๆด้วย เซิฟตัด 2ครั้งอะ ก่อนตี 4 เพราะ โม เล่นถึง ตี4 แปลว่าใ่ช่เลย ผอบนั้นแหละ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ขุดกระทู้แจ้งบัคที่ถูกกระทู้บ่นไร้สาระกดให้ตกลงไปข้างล่าง g#030
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

r3fd4rffff

• **

1.8mตอนนี้ผอบตัวนี้ ขายทิ้งNPCไปเเล้ว เพราะ ถ้ากดผิดไปดูสถานะเซิร์ฟจะค้างเลย

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
โซลเยอะดีจัง มาปล้น woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing