GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอแถลง (boss-max05)

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
  • Full Member
กินข้าว กันครับ g#004
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

---------IcezeicE

ไม่รู้จักบอร์ดอสุราหรอครับ ดราม่า อันดับ 1 ประเทศไทย มั่วเรื่องได้ตลอด ไม่ชินอีกหรอ  woon_5555 woon_5555

เพิ่งรู้มีจีเอ็มอาสาปัญญาอ่อนด้วย  g#023

แล้วคุณ ? ฉลาดสักแค่ใหนเชียวค่ะ

แล้วคุณ มั่นในแค่ใหนกัน ว่า ดร่ามา อันดับ 1 ของประเทศไทย

สิ่งที่คุณพิมพ์มาแต่ละ บรรทัด แสดงถึง สมองและระดับสติปัญญา ของคุณเองทั้งนั้น

อาสาไม่ได้ปัญญาอ่อนหรอกค่ะ ถ้าอยากเห็น ส่องกระจก !!

nightjusmin

http://drama-addict.com/
/นี่ซิเว็บดราม่าตัวจริง เจ้าของสโลแกน "ดราม่าเอย จงซับซ้อนยิ่งขึ้น"
 woon_555 woon_555 woon_555

เรียบร้อย

• Jr. Member
  • **
ดราม่าของอิจ่ามันเอาจากพันดิบทั้งนั้น
จริงๆมันมีกันเยอะ เว็บอิจ่าแค่เอามาส่วนนึ่ง

สรุปอิจ่าเป็นอาเบะใช่ป่ะ  g#036
นี้เราพูดถึงปริมาณดราม่าใช่ป่ะ ไม่ได้พูดแหล่งรวม

nightjusmin

ดราม่าของอิจ่ามันเอาจากพันดิบทั้งนั้น
จริงๆมันมีกันเยอะ เว็บอิจ่าแค่เอามาส่วนนึ่ง

สรุปอิจ่าเป็นอาเบะใช่ป่ะ  g#036
นี้เราพูดถึงปริมาณดราม่าใช่ป่ะ ไม่ได้พูดแหล่งรวม
ท่านศาสดาอาบ่งอาเบะอะไรกัน เราไม่รู้จักเลยจริงๆนะเนี่ย อร๊างงงค์  g#036 g#036 g#036

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
เล่นDota  g#031

คราวหน้าจะเล่น เรียกด้วยนะ  woon_5555

เล่นฮอนอ่ะ สนปะคะ

woon_5555 woon_5555 woon_5555
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

ninenoiiz เองค่ะๆ

• Newbie
  • *
ไม่รู้จักบอร์ดอสุราหรอครับ ดราม่า อันดับ 1 ประเทศไทย มั่วเรื่องได้ตลอด ไม่ชินอีกหรอ  woon_5555 woon_5555

เพิ่งรู้มีจีเอ็มอาสาปัญญาอ่อนด้วย  g#023

อยากเห้นสถิติที่มิงมาบ่งมาบอก อสุราดราม่าอันดับ 1 ไอ้ควาย ไปเเดกหญ้าได้ละนะมึงอะ น่ารำคาน ไปด่าgm ปันยาอ่อน มึงนี้ โครตฉลาดเลยนะ ควายเอ่ย ดีเเต่ปาก เห็นเขา เป็นทีมงาน ไม่ด่า ลูกค้าหน่อย มึงก็ว่าใหญ่เลยนะสัส คนนะไม่ใช่ควาย ให้ด่าอยู่นั้น เขาทำไม่ดี มึงก้ด่าในใจไป สัส ไม่ต้องเเพล่มออกมา ให้คนอื่นเขา รับรู้ กูรำคานที่มึงเเพล่ม มานานละ 

พันดิบไม่ใช่หรอ? ดราม่าอันดับ1
เอาสถิติมาจากไหน ขอดูหน่อย #038
  5555 ชอบๆ

ก่อนที่จะมาคุยกับกูเอาชื่อขึ้นดีกว่าไหมไอกาก ปั้มนิวบี  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

สถิติกูก็บอกอยู่ไง กูเล่นมามากกว่า 70 เกมออนไลน์ไม่รวมพวกออนบราวเซอร์ ไม่เคยเจอเว็บบอร์ดแบบนี้  g#023

พันดิบไม่ใช่หรอ? ดราม่าอันดับ1
เอาสถิติมาจากไหน ขอดูหน่อย #038

พันดิบคืออะไร ถ้าหมายถึงบอร์ดพันทิพ คือผมคุยเรื่องบอร์ดเกมออนไลน์ครับ

สถิติคือข้อมูลที่รวบรวม ข้อมูลที่ผมรู้คือ
บอร์ดอสุราดราม่าได้ตลอดมาหลายปีแล้ว จะมีกระทู้ที่ดราม่าโหดๆ มาเป็นระยะๆ ซึ่งดราม่านี้มันเกิดได้ทุกรูปแบบ ไม่ว่าจะมีสาระรวมทั้งไม่มีสาระ ดราม่าบุคคล ขอทาน บลา บลาๆ เยอะแยะอย่างที่เห็นทุกวัน เช่นกระทู้นี้เป็นต้น
>> บอร์ดเกมอื่นจะมีดราม่าก็คือโปรแกรมโกง หรือ เด็กเส้น เรื่องบ้าบอไร้สาระ มีสาระ แต่ไม่ค่อยได้เห็น รวมทั้งตอนเกมปิดซึ่งมีดราม่าทุกเกมแน่นอน  ที่เจอเยอะๆหน่อยก็พวกบอร์ดเกมแนว FPS ดังๆ  เช่น SF PB X-shot ฯลฯ

นี้คือสถิติของผมที่ผ่านมาด้วยตัวเอง จบป่ะ  g#040 g#040

ถ้าไม่พิมพ์ว่า "ผมไม่ได้พิมพ์ว่าบอร์ดเกม \\ แต่สื่อถึงว่าเป็นบอร์ดเกม" มันก็ดราม่ากับคำๆเดียวที่ไม่ได้พิมพ์อีก เถียงกันไปจนตายไปสักข้าง อย่างนี้ป่ะที่เรียกดราม่า  g#017

ไปละ  g#037 g#037
กฎ กติกา มารยาท การใช้เว็บบอร์ดอสุรา
2. ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือเว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY

เรียบร้อย

• **

อ่อ ดราม่าที่มิงบอกหมายถึงดราม่าบอร์ดเกม
ตรัสรู้แล้ว  g#008 ปิ๊ง ๆ
แต่สถิติ กุไม่เหลือกไปดูของมิง กุก็น่าจะพอรู้นะ

อยากเห้นสถิติที่มิงมาบ่งมาบอก อสุราดราม่าอันดับ 1 ไอ้ควาย ไปเเดกหญ้าได้ละนะมึงอะ น่ารำคาน ไปด่าgm ปันยาอ่อน มึงนี้ โครตฉลาดเลยนะ ควายเอ่ย ดีเเต่ปาก เห็นเขา เป็นทีมงาน ไม่ด่า ลูกค้าหน่อย มึงก็ว่าใหญ่เลยนะสัส คนนะไม่ใช่ควาย ให้ด่าอยู่นั้น เขาทำไม่ดี มึงก้ด่าในใจไป สัส ไม่ต้องเเพล่มออกมา ให้คนอื่นเขา รับรู้ กูรำคานที่มึงเเพล่ม มานานละ 

จริงๆจีเอมก็เคยฟิวขาดนะ เคยด่ารึป่าวไม่แน่
เด่วต้องกลับไปหาอ่านของอิfabโอโม่  #038

ไม่มี จบปะ  #038

ninenoiiz เองค่ะๆ

• Newbie
  • *
อิกระเทยสลัมปิ๊งๆเป็นด้วย   #038

กฎ กติกา มารยาท การใช้เว็บบอร์ดอสุรา
2. ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือเว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY

IiI_Devil_IiI

• Newbie
  • *
เพราแบบนี้แหละผมถึงไม่ชอบให้ไอดีพาสกับใครพี่น้องท้องเดียวกันยังไม่ไว้ใจเลยอ่ะ g#020 g#020

.......................

• Newbie
  • *
ข้อความไม่สุภาพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2012, 21:04:18 โดย จีเอ็มค้างคาวไฟ »