GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอสกิล ดั้งเดิม ตอนเป็นโปรเจควัน ครับผม ไม่ต้องการสกิลที่ถูกปรับปรุงครับ

^_^

• Jr. Member
  • **
 woon_yes ขอเสนอนิดหนึ่ง ครับ

จะเป็นไปได้ไหม คือเรื่อง สกิล ต่างๆ ที่ถูกปรับปรุงไหม่ที่ใช้อยู่ ปัจจุบัน อ่ะครับ มันไม่บาลานซ์ กันครับ

คือ ใจผม อยากให้ สกิลต่างๆ ของทุกอาชีพ กลับไปเป็น แบบดั้งเดิม ไม่ได้ ใช้สกิลของที่ถูกปรับปรงแล้ว หน่ะครับ

พวก ก้าวพริบตาของชราป กลับไป เป็นของเทร
เบอ ชำนาญอาวุธหนัก ทำให้ไม่โอกาสติดมึน

ประมาณนี้หน่ะครับ อยากให้ มันย้อนยุคจริงๆ  woon_yes woon_yes