GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?

ในรูปนี่ดูท่าทางมั่นใจสุดๆ แถมหั้ยอีก รูปนะ

คือตัวจริงผมหล่อกว่านี้อ่ะครับ คือที่ไม่อยากให้เอาลงบอกตามตรงว่าผมอาย
มันไม่หล่อครับ
(จริงๆ ครับ อายมาก)  เดี๋ยวว่างๆ ผมเอารูปหล่อลงเฟสบุ๊คนะครับ
ใครอยากติดตามการอัพเดทก้อแอดเฟสบุ๊คมานะครับ
puwadon raul  ผมรับทุกคนครับ
อร๊าก  woon_shock เพิ่งรู้ว่าเป็นพี่นิว แอดมานานเเล้ว ตัวที่ชื่อ Junior อะ woon_love
โลกกลม  woon_5555
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

nutlovely

• **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน

g#031 g#031 g#031
ขอบคุณทุกท่านที่ทำให้ทราฟฟิกมหาศาล
ขอฝากเว็บบอลน้องใหม่ OLANRN Sport Community
www.olarn.com
อัพเดทตลอดเวลา รายงานสดฟุตบอล ไฮไลท์ฟุตบอล
วิเคราะห์แม่นยำ
ขอบคุณครับ

PorchE

• **
บ้า เกมกันมากไปปะ ท้าต่อย อะหุหุ อินกับเกมมากไป บ้าเกมขนาดนี้เลยหรอ พ่อเเม่ไม่เสียใจหรอ มีลูกทำตัวนี้เเบบนี้ woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

อาการหนัก...

PorchE

• **

ในรูปนี่ดูท่าทางมั่นใจสุดๆ แถมหั้ยอีก รูปนะ

คือตัวจริงผมหล่อกว่านี้อ่ะครับ คือที่ไม่อยากให้เอาลงบอกตามตรงว่าผมอาย
(จริงๆ ครับ อายมาก)  เดี๋ยวว่างๆ ผมเอารูปหล่อลงเฟสบุ๊คนะครับ
ใครอยากติดตามการอัพเดทก้อแอดเฟสบุ๊คมานะครับ

ตัวจริงหล่อกว่านี้ พูดออกมาได้ 5555555555

nutlovely

• **

ตัวจริงหล่อกว่านี้ พูดออกมาได้ 5555555555
จริงๆ ครับ แต่ก่อนผมเดินหน้ามหาลัยมีสาวมาขอเบอร์หลายคน
แล้วสมัยก่อนตอนไปเดินสยามก้อมีแมวมองชวนไปถ่ายหนังหลายคน
แต่พอดีไม่ว่าง เรียนหนักครับเลยไม่ได้ไป
มีแต่หนังไทย ได้บทเพื่อนพระเอก อะไรแบบนี้ ผมเลยไม่เอา

PorchE

• **

จริงๆ ครับ แต่ก่อนผมเดินหน้ามหาลัยมีสาวมาขอเบอร์หลายคน
แล้วสมัยก่อนตอนไปเดินสยามก้อมีแมวมองชวนไปถ่ายหนังหลายคน
แต่พอดีไม่ว่าง เรียนหนักครับเลยไม่ได้ไป
มีแต่หนังไทย ได้บทเพื่อนพระเอก อะไรแบบนี้ ผมเลยไม่เอา

โม้ชิบหาย ขี้โม้จริงๆกูล่ะเชื่อเลยว่ามึงโม้เก่ง
     ใครๆก็พูดได้...

nutlovely

• **

โม้ชิบหาย ขี้โม้จริงๆกูล่ะเชื่อเลยว่ามึงโม้เก่ง
     ใครๆก็พูดได้...
จริงๆ ครับ ตอนนั้นผมไปแคสหน้ากล้อง จะหาเงินครับ
(เสียบอลเยอะ) เค้าให้ผมรับบทเป็นเพื่อนพระเอก
แล้วบอกให้ไปทำตัวให้ดำๆ แล้วก้อทำตัวให้บึกๆ หนาๆ
จะได้ขึ้นกล้อง ฟิล์มหนังกับฟิล์มละครไม่เหมือนกัน ถ้าฟิล์มหนังจะเอาพวกดำๆ คมๆ
แต่ฟิล์มละครจะเอาพวกขาวตี๋ ลองสังเกตดูครับ
ผมเลยไม่เอา

oh_RaymonDD

• Full Member
รุ้สึกว่าตานิวนี้จะมีเเต่คนรังเกียจเนอะ   woon_555 woon_555

nutlovely

• **
รุ้สึกว่าตานิวนี้จะมีเเต่คนรังเกียจเนอะ   woon_555 woon_555
คนชอบผมก้อมีเยอะอ่ะครับ
ผมยอมรับว่าอาจจะกวนตีนไปนิส
แต่ก้อเคยทำอะไรให้ใครเสียหาย

nutlovely

• **
คนชอบผมก้อมีเยอะอ่ะครับ
ผมยอมรับว่าอาจจะกวนตีนไปนิส
แต่ก้อเคยทำอะไรให้ใครเสียหาย
อีกอย่างนะครับ ผมคิดว่าผมไม่เคยใช้คำพูดไม่ดีกับใคร
ถ้าไม่มาพูดไม่ดีกับผมก่อน
คือให้เกียรติทุกคนครับ ผมจำได้ว่าตอนนั้น
อยู่ดีๆ คุณเคยมาใช้คำพูดด่าผมในบอร์ดที่ผมปกป้องน้อง
(ไม่ใช่น้องแท้ๆ แต่รักเหมือนน้องแท้ๆ)
อันนี้ผมก้อไม่เข้าใจเหมือนกัน
อย่างว่าแหละครับ
การกระทำและคำพูดมันสื่อถึงการอบรมเลี้ยงดูและการศึกษาครับ

nutlovely

• **
ก่อนพูดอะไรก้อหัดใช้สมองคิดซักนิดนะครับ ว่าหัวข้อดราม่านี้เค้าแบ่งฝ่ายกัน อย่างเห็นได้ชัด
ลองสังเกตดีๆ ครับ ข้างผมก้อหลายคน
หรือแค่นี้คุณดูไม่ออกครับ ?

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
ก่อนพูดอะไรก้อหัดใช้สมองคิดซักนิดนะครับ ว่าหัวข้อดราม่านี้เค้าแบ่งฝ่ายกัน อย่างเห็นได้ชัด
ลองสังเกตดีๆ ครับ ข้างผมก้อหลายคน

woon_555
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

เน๊อะ !! พี่นิว

(Ps. พี่นิวหล่อมากค่ะ อิอิ "♥")

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
พอเถอะ

จากถูกฝ่ายเดียว แต่ตอนผิดทั้ง2ฝ่าย ทุกคนก็มีอายุกันเเล้วนะครับ
ผมอยากบอกจบแค่เถอะ ตอนแรกอยากจะแจมนะแต่ตอนนี้ มันเหมือนเด็กมาแย่งของเล่นชิ้นเดียว

การกระทำข่มขู่ก็ถือว่าผิดนะจะรูปโดยธรรมหรือไม่ก็ตาม
การกระทำนำรูปผู้อื่นมาโดยไม่รับอนุญาติถือว่าผิดเช่นกัน
การกระทำดูหมิ่นผู้อื่นโดยใช่รูปเป็นตัวประกอบก็ผิดเหมือนกัน

บอร์ดนี้รับเรื่องปิดไปเถอะ ยิ่งปล่อยนาน เดียวออกทะเล

โอเคเจฟ พอละว่ะ

ปล.หยุดละนะ อย่ามาพร่ามถึงผมกล้าตัว ๆ ก้อซิปมา
                       ส่วนไอเจฟกับไอเต้ เมื่อก่อนเมียกูลงไปตีพวกมึงถึงในดันเรดแล้วพวกมึงท้าต่อยเมียกู ไม่หั้ยเรียกตุ๊ด ละจะมีคำที่เหมาะสมกว่านี้มั้ย...
                     แล้วกูต้องฟังมึงมั้ยล่ะที่มึงมาห้ามกูอย่าพล่าม กูต้องเชื่อมึงมั้ย กูต้องกลัวมึงป่าวเนี่ย...
                     ปล.ท้าผู้หญิงต่อยนี่ฟังดูน่าอายนะ มาต่อยกะกูนี่ ปากดี ละมาบอกตัวเองลูกผู้ชาย หน้าอย่างกูไม่เคยแค้นผู้หญิงจนท้าต่อยนะ
                     อีกอย่างพวกมึงสู้ผู้หญิงไม่ได้ในเกมมึงแค้นจนมึงท้าต่อยมันสมควรไหม...
                     ฟังดูน่าขำนะ 55555555555+

แล้วเคยใช้สมองหยุดสั่งการกระทำ กระบือ กระบือ เองเป็นไหมครับ อายุก็มีแล้วนะ  ท่าผู้หญิงแบบนั้นก็สมควรโดนแล้วละครับแบบนั้นปากมักหาเรื่องก่อน  ไปดูบอร์ดเก่าก็ได้นะ เมียคุณปากเสียเองครับ  น่าขำนะ(ทุเรศ)

ปล.ก็ไม่เข้าใจว่าคนเปลี่ยนแปลงตัวเองไม่หรือไง  หรือ สมองนั้นต่ำกว่าอายุก็ไม่รู้สินะครับ  (เชิญขายโรตีต่อเถอะ ไม่อยากโดนดูถูกถอยห่างจากนี้ไป เพราะคุณกำลังสบประมาท)

Clp. Pnp.