GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

PorchE

• Jr. Member
  • **
เข้าก้มีสานรีเทินไม่บอกหรอกว่าใครหุหุ g#009 g#009 g#009 g#009
    สายทำไรได้บ้างล่ะ 55555+

PorchE

• **
พอเถอะ

จากถูกฝ่ายเดียว แต่ตอนผิดทั้ง2ฝ่าย ทุกคนก็มีอายุกันเเล้วนะครับ
ผมอยากบอกจบแค่เถอะ ตอนแรกอยากจะแจมนะแต่ตอนนี้ มันเหมือนเด็กมาแย่งของเล่นชิ้นเดียว

การกระทำข่มขู่ก็ถือว่าผิดนะจะรูปโดยธรรมหรือไม่ก็ตาม
การกระทำนำรูปผู้อื่นมาโดยไม่รับอนุญาติถือว่าผิดเช่นกัน
การกระทำดูหมิ่นผู้อื่นโดยใช่รูปเป็นตัวประกอบก็ผิดเหมือนกัน

บอร์ดนี้รับเรื่องปิดไปเถอะ ยิ่งปล่อยนาน เดียวออกทะเล

โอเคเจฟ พอละว่ะ

ปล.หยุดละนะ อย่ามาพร่ามถึงผมกล้าตัว ๆ ก้อซิปมา
                       ส่วนไอเจฟกับไอเต้ เมื่อก่อนเมียกูลงไปตีพวกมึงถึงในดันเรดแล้วพวกมึงท้าต่อยเมียกู ไม่หั้ยเรียกตุ๊ด ละจะมีคำที่เหมาะสมกว่านี้มั้ย...
                     แล้วกูต้องฟังมึงมั้ยล่ะที่มึงมาห้ามกูอย่าพล่าม กูต้องเชื่อมึงมั้ย กูต้องกลัวมึงป่าวเนี่ย...
                     ปล.ท้าผู้หญิงต่อยนี่ฟังดูน่าอายนะ มาต่อยกะกูนี่ ปากดี ละมาบอกตัวเองลูกผู้ชาย หน้าอย่างกูไม่เคยแค้นผู้หญิงจนท้าต่อยนะ
                     อีกอย่างพวกมึงสู้ผู้หญิงไม่ได้ในเกมมึงแค้นจนมึงท้าต่อยมันสมควรไหม...
                     ฟังดูน่าขำนะ 55555555555+

PorchE

• **
เข้าก้มีสานรีเทินไม่บอกหรอกว่าใครหุหุ g#009 g#009 g#009 g#009

ที่เห็นๆกันอยู่สายรีเทินเข้าไปเทพมรณะตีสนิท นายนิวจนได้รูปมาดูเล่นๆเผื่อจะเจอตัวจริงกัน...

PorchE

• **
ตีกัน เลยมา ๆ ใครกาย หมา ใครวาป หมา ใครวุ้น หมา
เอาไหม ผมพร้อม ซิปมาละกัน สนใจตัว ๆ บอกได้ ไม่พระ ไม่บัพ ไม่พึงสกิลอื่นนอกจากสกิลตัวเองไม่ผอบ สนบอกได้ ๆๆ

สรุปมึงเป็นหมา ป่าวนั่น   

ทันต่อโลกหน่อยไอ น้อง อย่าอ่อนกว่าโลก...

บ๊ะ  ๆ แพร่มจัง กล้าตัว ๆ กะผมไหม ครับ
ถ้าชื่อนี้ตัวหลัก PorchE กรุณา อย่าแพร่มนะ ไม่เคยเห้นนอกเมืองเลย หรือเก่งแต่ คาเดท แระ คลาส 1 ครับ
ทันต่อโลกหน่อยนะ เด้อ อุบ๊ะ ๆ ลูกผู้ชายพอกะมาตัว ๆ ผมไม่ชอบเสวนา กับ สุนัข นะครับ หรือหมานั้นเอง
ผมอาจไม่เก่งทีสุด แต่ใจผมไม่ตุ๊ดเหมือนคุณ มาแพร่มแต่ในบอร์ด ในเกมนอกเมืองไม่เคยออก หรือจะเล่นเบอระเบิดเทพ 30 วิ
ระเบิดหมด พากลับงั้นก้อได้นะ ผมตัวไหนมาก้อได้ครับ
แระอีกอย่างกรุณา ใช่คำสุภาพด้วยนะ อย่าหยาบมันบ่งบอกถึงการอบรมของผู้ปกครองนะครับ

เวลาเล่นเกมส่วนใหญ่ก็จะอยุ่นอกเมืองนะเพราะฝึกซี3เทร เหอะๆ ที่มึงพูดมานี่มึงรู้อะไรจริงบ้าง นอกจากมั่วไปวันๆเพื่อหั้ยได้แจมในบอด...แบบนี้แถมบ้านมึงเค้าเรียกเก่งกันหรือ...

nutlovely

• **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน

ที่เห็นๆกันอยู่สายรีเทินเข้าไปเทพมรณะตีสนิท นายนิวจนได้รูปมาดูเล่นๆเผื่อจะเจอตัวจริงกัน...
ผมคุยกับทุกคนที่เป็นผู้หญิงอ่ะครับ  จะมาตีหัวผมเหรอ โอวววว

PorchE

• **

ผมคุยกับทุกคนที่เป็นผู้หญิงอ่ะครับ  จะมาตีหัวผมเหรอ โอวววว

วันนี้จะเอาไรมาขู่อีก แล้วไปแจ้งความยังอ่ะ อิอิ..

PorchE

• **

ในรูปนี่ดูท่าทางมั่นใจสุดๆ แถมหั้ยอีก รูปนะ

PorchE

• **

ในรูปนี่ดูท่าทางมั่นใจสุดๆ แถมหั้ยอีก รูปนะ

PorchE

• **

เท่จังมีรูปในบอด ด้วยอยากมีบ้างจัง......

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
ใครเริ่มปล่อยข่าวว่าเค้าเป็นกระเทยวิศวะเนี่ย  g#008

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

nutlovely

• **

คือตัวจริงผมหล่อกว่านี้อ่ะครับ คือที่ไม่อยากให้เอาลงบอกตามตรงว่าผมอาย
มันไม่หล่อครับ
(จริงๆ ครับ อายมาก)  เดี๋ยวว่างๆ ผมเอารูปหล่อลงเฟสบุ๊คนะครับ
ใครอยากติดตามการอัพเดทก้อแอดเฟสบุ๊คมานะครับ
puwadon raul  ผมรับทุกคนครับ

.P a t c h a :)

• Full Member
g#014 g#014 g#014

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

nutlovely

• **
ใครเริ่มปล่อยข่าวว่าเค้าเป็นกระเทยวิศวะเนี่ย  g#008

ชื่อไรเหรอครับ เหมือนเคยเจอกันบ่อยๆ

z__ThefinancIalSuppOrt__z

• Newbie
  • *
บ้า เกมกันมากไปปะ ท้าต่อย อะหุหุ อินกับเกมมากไป บ้าเกมขนาดนี้เลยหรอ พ่อเเม่ไม่เสียใจหรอ มีลูกทำตัวนี้เเบบนี้ woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock