GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม้เท้ามายาหมอกหรือหมอกมายา หาได้จากที่ไหนคราบ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
โย่ว  เย็นนี้เจอกันที่ เสือขาววินโดเนีย  หลังจากหาใบไม้กินแล้วครบสำหรับวันนี้

และเจอกันที่ดาวดึง อิอิ #038 #038

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ขณะนี้ยังดรอปได้อยู่ใช่ไหมเอย GM ฝากถามใครก็ได้ที่รู้หน่อย

ในขณะ นี้ยังดรอปอยุ่ครับ  woon_sad1 ( หลังจากการทดสอบ เอาตัวGm ไปตี เมือเช้า )
ขอบคุนจีมากนะคับที่ช่วยตรวจสอบให้ ขอไห้เป็นแบบนี้ตลอดไปเน่อ  #038 #038

Red Division

• Jr. Member
  • **
  • Car Music

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ผมแว่วๆ มาว่า ดรอปง่ายนะครับ ง่ายกว่าแหวนนักปราช นิดหน่อย  woon_5555

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
จริงๆ แหวนนักปราชก็ดรอปไม่ยากนะครับ
เคยเอาคาเดทไปเวล ตีภูตไปจากเวล 28 ไปจน 41
แล้วใช้ดูดของ ไม่รู้ว่าได้แหวนมาตอนไหน
มาดูแล้วเห็นตกใจมากมาย แต่มีตกใจกว่านั้น
ตอนไปขายขยะ เพราะเคยชินเป็นตัวคาเดท
ไม่มีไอเทมสำคัญอะไรมาก่อน ก็กดขายๆๆๆๆ
พอขายปุ้บ เห้ยยยยยยย ซวยแล้ว แหวนช้านนนน woon_cry

ปล. เหตุเกิดที่ดาวดึง เมื่อเร็วๆนี้  woon_cry

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
จริงๆ แหวนนักปราชก็ดรอปไม่ยากนะครับ
เคยเอาคาเดทไปเวล ตีภูตไปจากเวล 28 ไปจน 41
แล้วใช้ดูดของ ไม่รู้ว่าได้แหวนมาตอนไหน
มาดูแล้วเห็นตกใจมากมาย แต่มีตกใจกว่านั้น
ตอนไปขายขยะ เพราะเคยชินเป็นตัวคาเดท
ไม่มีไอเทมสำคัญอะไรมาก่อน ก็กดขายๆๆๆๆ
พอขายปุ้บ เห้ยยยยยยย ซวยแล้ว แหวนช้านนนน woon_cry

ปล. เหตุเกิดที่ดาวดึง เมื่อเร็วๆนี้  woon_cry
ว่าแล้วก้ปั้นคาเดท ดีก่า อิอิอิอิ

ปิศาจ

สาธุ ปั้นคาเดท ไปตีเสือขาว  เมื่อไหรจะตีมันตายหละนั่น
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
สาธุ ปั้นคาเดท ไปตีเสือขาว  เมื่อไหรจะตีมันตายหละนั่น

แหม่ ๆ ๆ ๆ ๆ เสือขาวเอาเทรไปตีซิย่ะ
ภูติค่อยเอาคาเดทไปลาก อิอิอิ

อุ้ย

• Jr. Member
  • **

ท่านจะดวงดีเวอร์ละครับ  g#006 g#006
ฮ่าๆ

แหม่ ๆ ๆ ๆ ๆ เสือขาวเอาเทรไปตีซิย่ะ
ภูติค่อยเอาคาเดทไปลาก อิอิอิ

ดรอปให้มะพี่ เอาไอดี + พาสเทรมา เปิดอีกทีของหายวับเกลี้ยง

ล้อเล่นนะเพ่ สู้ๆยังไงก็ขอให้ได้นะพี่( อย่าลืมเผื่อเค้าอันนุงนะ จิให้พระกะวิ woon_sad1 )

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
ทักษะ กายาหมอก คืออะไรอะไรครับ  woon_huh woon_huh woon_huh

ความสามารถมีดังนี้ครับ   '' ไม้ เท้า Rare 11 lv89   ไม้เท้าหมอกมายา   เพิ่มพลังโจมตีเวท 748 – 1175   ผู้สวมใส่จะได้รับทักษะกายาหมอก เมื่อกดใช้สามารถหลบการโจมตีทางกายภาพได้ 95% แต่โดนเวทแรงขึ้น 40% เป็นเวลา 5 วินาที ''

อ้างอิงจาก http://www.compgamer.com/home/2011/03/asura-%E0%B9%80%E0%B8%8A%E0%B8%B4%E0%B8%8D%E0%B8%8A%E0%B8%A7%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%9E%E0%B8%B7%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B9%86-%E0%B8%97%E0%B8%94%E0%B8%AA%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%84%E0%B8%A7

ครับ  woon_5555

จีเอ็มใหม่ข้อมูลยังไม่แข็งแรง  เลยมาแก้ให้ = =

มันโดนเวทโหดร้ายกว่าที่บอกเยอะค่ะ

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม