GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครมีเกมส์ใหม่น่าสนใจ แนะนำหน่อยคับ

The.

• The
  • Full Member
ที่ปิดเพราะเกมส์ไม่มีอัพเดทนะสิ
รู้ไม่จริงป่าวคับ เกมส์เปิดไม่ถึงปีก็ปิดละ g#020

The.

• The

The.

• The
ส่งใส่นายไม่เคยมีใครให้สอนทำความดีเลยและไม่เคยสอนให้เห็นใจผู้อื่นเลย คุณ  Pattanawat   g#040 g#040 g#040 G#007 G#007 G#007
ตอนเช้าวันนี้ผมยังใส่บาตรอยู่เลย เวลา6โมงครึ่ง  woon_sunny

thonson

ทำไมถึงขอบคุณละคุณ thonson ทำไมละ  g#025 g#025 g#025

ขอบคุณที่อยู่คนล่ะชั้นกับผมไงค้าบบ ใครผ่านมาอ่าน เค้าดูคำพูด การกระทำก็รู้แล้วครับ ใครอยู่ชั้นหนายย   woon_sunny

แล้วที่แนะนำไม่ให้เติมวินเน่า ก็เพราะว่า ของสวมใส่ในเกมส์เวลสูงๆ เค้าปรับไม่ให้ดรอฟ
แต่เค้าจะเสกมาขายหน้าเวป แถมตี+มาให้ด้วย เผลอๆอยู่ไม่ครบปีก็ปิดแล้ว เคยเล่นค่ายวินเน่าป่าวครับ
ลองดู เดี๋ยวรู้เอง woon_555

หญิง

เจ้าชู้3ก๊ก ก็เป็นเกมล์หน้าเวฟนะ ที่เล่นๆมาก็จะเลิกละ ไม่มีเวลาเล่น g#035 g#035

oposra

ผมเห็มเกมส์บางเกมส์ของวินเนอร์ออนไลน์เปิดมาหลายปีแล้วจะเช่น (Xshot)  (GF ONLINE)    (MU)    (Eden Online)  (THE LEGEND OF Emperor Online)
(Devill Online)  (GD ONLINE) (Seal Online PLus) 

oposra

หวังว่าอาหารที่นายใส่ไปคงเป็นอาหารที่นายชอบนะ คุณ Pattanawat

The.

• The
คุณ Pattanawat ใส่บาตรด้วยอะไรหรือ  g#025 g#025 g#025
ข้าวสิคับโง่ยังงี้แสดงว่าไม่เคยใส่บาตรเลยอ่อ g#017

The.

• The

The.

• The
ใส่บาตรพระวันละกี่รูปละ คุณ Pattanawat
ใส่ทุกวันแหละอุทิศส่วนกุศลที่เราไปตีหัวพ่อนายจนตายไง g#031 g#031

_T_T_T_

ใส่บาตรพระวันละกี่รูปละ คุณ Pattanawat
ใส่ทุกวันแหละอุทิศส่วนกุศลที่เราไปตีหัวพ่อนายจนตายไง g#031 g#031
woon_love g#019 g#019 โหดจุง