GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นี่ โปร อสุรา จีเอ็มไม่ช่วยผมมีรูป

dommy005

• Newbie
  • *
ดูราคาของหมวกอสุราฟามครับ 1m ใช่มั้ยครับ แล้วดูเพื่อให้มั่นใจใน้เวลาวันที่ กับ อะไรหายไปตอนเชมีคนซ์้อ GM ยืนยันชัด อสุราไม่มีโปรหึๆไล่ไปทีละรูปเลย

และอันนี้บัคยุเรดคลิป ติดไม่ได้โกย ไม่ได้เปิด ยาขา มีแต่ดููดของเข้าตัว ได้ความเร็วในการเดิน 20 เฉย รับเควสจากมีดสั้นปริดวิญญาณมา

dommy005

• Newbie
  • *
 แล้วจีจะทำยังไงครับ  !!!  ผมโดนโปร มีบอร์ดนึงจีพิมไว้  woon_angry woon_angry woon_angry
 woon_huh woon_huh
GM ยืนยันชัดอสุราราไม่มีโปร !

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ในรูป ราคายอดรวมของสินค้า แค่ 1,550,000 แต่ผู้เล่นอ้างว่า ตั้งราคา หมวกอสราฟาร์ม ไว้ 1,000,000 จริง อย่างที่อ้าง ราคายอดสินค้ารวมจะเป็น 2,650,000
และพอตั้งร้านแล้ว ผู้เล่นได้มีการปรับลดราคา ลง
จากการตรวจแล้วผู้เล่นได้มีการบิดเบียน การซื้ออันเป็นการหลอกลวง จะทำการลงโทษขังคุกผู้เล่นดังกล่าวเป็นเวลา 168 ชั่วโมง
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

dommy005

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry จีมั่วละหนูใส่ หนูอยากได้ชื่อหลากสีเข้าไปอีก ไม่เหนไง woon_angry woon_angry woon_angry

dommy005

• Newbie
  • *
จี เหนป่าวว่าตอนแรกมันขายไม่ออก แล้วก็ดูที่ชื่อร้านสิ จาก ถ่ายรูปราคาไว้แล้ว  เป็นลดถ่ายรูปราคาไว้แล้วอะ จี แล้วก็ใส่ ชื่อหลากสีเข้าไปอีก

dommy005

• Newbie
  • *
โหแล้วบอกเบียดเบียนเกม ไม่รู้ยอมรับไงรึปล่าวว่า เกมตัวเองมีโปรอะ เอาเบอคุณมา หนูจะให้พ่อหนูโทรไปหา

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ถ้าอย่างนั่นผมขอรูป ก่อนขายออกไปด้วยนะครับ เพราะรูปที่ผู้เล่นส่งเข้ามา มีแต่ตอนขายไปแล้ว
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

dommy005

• Newbie
  • *
ตอนตั้งราคาไงค้ะ ขอโทดค่ะภาพมันไม่เรียงกัน  g#035 g#035

dommy005

• Newbie
  • *
แล้วพระหนูติดคุกเรื่องไรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยย woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

dommy005

• Newbie
  • *
ขอโทดจีค้ะ หนูไม่ได้อยากได้ค่าไร แค่บอกไว้ให้แก้ไข คิดดูนะจี หนูขายอย่านั้นอะ 4 ครั้งโดนทุกครั้ง กว่าจะหาถ่ายมาได้อะยากนะ  woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt แล้วคิดดูนะจี ผีบ้าที่ใหนจะถ่ายรูปเกมทุกวิอะ
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

dommy005

• Newbie
  • *

แมกซิม

ราคารวมสินค้า ของผู้เล่น 1,550,000 แต่รวมราคาที่ลดแล้ว หรือราคาทีตั้งใหม่ จะรวมได้ 2,450,000 นะครับ แต่ถ้าผูเล่นตั้งราคา จาก 1,000,000 เป็น 100,000 ราคาที่รวมได้จะได้ 1,550,000 พอดีครับ

สามารถติดต่อทางคอลเซ็นเตอร์ ได้ทั้งสามหมายเลขนั่นคือ
*0875579548 DTAC
*0879813788 AIS
*0865090094 TRUE
ในเวลาทำการ จันทร์ ถึง ศุกร์ เวลา 9.30 - 21.00น. และวันเสาร์ - อาทิตย์ เวลา 10.00 - 19.00 น.
ขอบคุณครับ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

kailove004

• Newbie
  • *
ดูรอบที4กับรอบที5  รูปที4 เวลา33  5 เวลา 44 

กลับไปว่าเวลา33 เอากลับมาให้ดู

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ