GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมออนไลน์สั่งได้

โพลล์

ผู้เล่นส่วนใหญ่มีความรู้สึกอย่างไรกับการพัฒนาเกมอสุรา

ก้มหน้าก้มตาเล่นไป
0 (0%)
มีให้เล่นก็ดีแล้ว
1 (8.3%)
แบบนี้ต้องเลิกเล่น
3 (25%)
เกมของมึงแล้วแต่มึงเลย!!!
8 (66.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 12

Ohm

• Jr. Member
  • **
สโลแกน "เกมออนไลน์สั่งได้" ไม่ทราบว่าปัจจุบันทางบริษัทยังยึดถือสโลแกนนี้อยู่หรือไม่ครับ

ทำไมเดี๋ยวนี้พัฒนาอะไรไม่เคยถามผู้เล่นเลย คิดจะทำอะไรก็ทำ เกมของท่านบริษัทของท่านเดินทางมาอยู่ถึงทุกวันนี้เพราะอะไร ไม่ใช่เพราะผู้เล่นที่เป็นลูกค้าของท่านหรือ?

ทำไมถึงไม่นึกถึงความรู้สึกของกลุ่มผู้เล่นส่วนใหญ่เป็นหลัก?

ขอบคุณที่ให้บ่นครับ จากใจผู้เล่นเก่ามากๆที่เป็นห่วงอนาคตเกมนี้

♥nut♥

• Newbie
  • *
ใครบอกว่าไม่ถามครับ
มาถามแล้ว แต่แค่ถามไงครับ ถามเพื่อให้รู้ว่ามาถามแล้วนะ
แต่ กูจะทำอะ มึงจะทำไม หลายๆเสียงบอกไม่เอากะเรื่องของมึง แต่กูจะเอาอะ เพราะกุอยากจะทำ
เอาสกิลเซทจุออกไปหมด พอขอให้เอาแค่ปล่อยบอสกลับมา ก้เอากลับมาให้นะแต่สร้างเงื่อนไขมามากมายในการจะได้สกิล นี่เหรอเข้าใจผู้เล่น แทนที่เอากลับมาแล้วจะชดเชยให้กลับไม่มี เอากลับมาให้เหมือนประชด อยากได้ก้เอาไปแต่มีเงื่อนไขที่ทำยาก น่าประทับใจมากๆ
บรรยากาศเก่าๆ ความสนุกสนานแบบเก่าๆ หายไปหมดแล้ว
สุดยอดมากๆครับกับการปรับเพื่อไล่คนเล่นเก่าๆ
สมองคิดได้แค่นี้เอง

คุคุคุคุวย

• Newbie
  • *
เซตจุทำเงินเฟ้อจิงหรอ เทียบกับขุดเเอปเปิ้ล เเอปเปิ้ลขุดวันนึงได้เป็นหลักสิบหลักร้อยเอม เซตจุ8ชั่วโมง1สกิล วันนึงได้เเค่3รอบ