GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความรู้สึกของวันนี้ ..

white_monkey

• Newbie
  • *
เพิ่งจะกลับมาเล่นไม่ถึงสัปดาห์เลย

อย่าเพิ่งไล่กันสิ 555555  ทำแบบนี้ทำไมGM 5555

เราไม่ไม่ได้จ่ายเงินให้นายทำแบบนี้555555   คหสต.นะคับ 555555

เราเอง

• Newbie
  • *
เราว่ามันก็ไม่ได้แย่นะ มันดีเลยแหละ สบายตาดี
อาจจะไม่ชิน แต่เดี่ยวเล่นไปคงชินเอง

g#031 g#031 g#031 g#031 woon_love woon_love woon_love

ปิ้ววววว`

• Sr. Member
  • doijustneedtogiveup andgetonwithmylife?
หลอดร่ายทักษะอุบาทกว่านี้มีอีกปะจ๊ะ

คุคุคุคุวย

• Newbie
  • *
ลาก่อนอสุรา ไม่รู้จะสรรหาคำไหนมาด่าทีมงานละด่าไปเเนะนำไปก็ไม่เคยจะสนใจห่าไร  ควยGM ได้ยินไหมGM ไอควย

Jimmy'

• Full Member

aekkaratza

• Newbie
  • *
น่าจะมีแบบให้เลือกใช้ UI นะครับ คนไหนอยาากเล่นแบบใหม่กับแบบเก่า ก็กดเลือกเปลี่ยนติดตั้งได้
แบบใหม่มีแต่คนไม่ชอบนะครับ

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
หลอดร่ายทักษะอุบาทกว่านี้มีอีกปะจ๊ะ

คิดเหมือนกันเลย เหี้ยโคตร ๆ g#040

yupawan

• Newbie
  • *
เล่นแล้วขัดหูขัดตามาก รู้สึกน่าเบื่อ ทีมงานอาจจะคิดเดี๋ยวแม่งก็ชินสุดท้ายก็เลิกบ่นกันเอง แต่เอาเข้าจิงความรู้สึกผมนะเหมือนเล่นเกมเหี้ยไรก็ไม่รู้ มันไม่ใช่เกมที่กูรักอีกต่อไป รู้สึกไม่อยากเล่นต่อ แต่ก็เอาเถอะอยากทำเหี้ยไรก็ทำไปเกมมึงนินาไม่ต้องสนใจลูกค้าหรอก มึงอาจจะคิดว่าปรับนี้ดีมีข้อมูลรายระเอียดต่างๆมาแสดง เหมาะกับคนที่จะมาเล่นใหม่(ผู้เล่นหน้าใหม่) แต่เอาความจิงนะปีนึงมีหน้าใหม่ถึง20คนมั้ยครับ ? จะทำอะไรก็จงรักษาลูกค้าปัจจุบันด้วยสิ แค่นี้แหละไอ้พวกควายเอ้ย..  woon_bye

NegreDo

• Jr. Member
  • **
บอกตรงๆ เปลี่ยนแล้วไม่ได้ทำให้กุรู้สึกอยากเล่นเพิ่มขึ้นเลย กลับทำให้อยากเลิกเล่นซะมากกว่า

ไอ๊บ๊อJ

• Newbie
  • *
เพลียกับการพัฒนาแพทนี้มาก เราคงต้องทำใจที่มีทีมงานสมองระดับอนุบาล ปรับอะไรตามใจฉัน ไม่ถงไม่ถามผู้เล่นเลย  ก็ยังว่าแหล่ะเกมนี้มันเหมือนเกมอนุบาลไปซะละ