GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แถลงการณ์ สำคัญเลื่อนการปรับ UI ออกไปอย่างไม่มีกำหนด

จีเอ็มวัคซีน

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
  • จีเอ็มวัคซีน[ยินดีให้บริการ]
สวัสดีครับพี่ๆอสุราในวันนี้จะขอมาแจ้งให้ทราบเรื่องการ เลื่อนการปรับ UI ออกไปอย่าไม่มีกำหนดนะครับ

ประกาศสำคัญ !!! ทางทีมงานอสุราขอเลื่อนการปรับปรุง UI ออกไปอย่างไม่มีกำหนด

สาเหตุที่ขอเลื่อนการปรับปรุง UI
1.เพื่อแก้ไขระบบให้สอดคล้องและเหมาะกัน UI ที่เราจะพัฒนาต่อไป
2. สำหรับผู้เล่นที่เคยใช้ระบบ"รหัสผ่านพิเศษ"มาก่อนจะยังสามารถใช้ได้ตามปกติหลังมีการเปลี่ยน UI (หากมีการเปลี่ยนแปลงแต่อย่างใดทางทีมงานจะรีบแจ้งให้ทราบทันที)
3.สำหรับผู้เล่นที่ไม่เคยใช้ หรือไม่มี"รหัสผ่านพิเศษ"มาก่อน จะมองไม่เห็นช่องใส่"รหัสพาสพิเศษ"และไม่สามารถใช้งานระบบนี้ได้หรือตั้งรหัสผ่านพิเศษหลังจากที่ทีมงานได้มีการปรับปรุง UI ใหม่แล้ว

เงื่อนไขสำหรับผู้เล่นที่มี"รหัสผ่านพิเศษ"
1.หลังการเปลี่ยน UI แล้วผู้เล่นที่มี"รหัสผ่านพิเศษ"ถ้าไม่ได้ใส่"รหัสผ่านพิเศษ"ในหน้า login เข้าเกมจะไม่สามารถแก้ไขการตั้งค่าเดิมที่เคยตั้งไว้ตอนเป็น UI เก่าได้
2.ผู้เล่นที่มี"รหัสผ่านพิเศษ"ถ้าทำการเปลี่ยนแปลงหรือแก้ไขข้อมูลหลังจากที่มีการปรับเปลี่ยน UI แล้วจะไม่สามารถตั้งค่ากลับไปเป็นอย่างเดิมได้อีกรวมถึงการตั้งค่าใหม่

หมายเหตุ : ตัวละครที่ไม่เคยตั้งค่าระบบ รหัสพาสพิเศษไว้จะไม่เห็นฟังชั่นนี้รวมถึงแก้ไขข้อมูลได้ในส่วนของรหัสผ่านพิเศษได้

ในส่วนนี้ทางทีมงานขออภัยเป็นอย่างสูง เพื่อเป็นการไม่พลาดข้อมูลข่าวสารฝากติดตาม facebook asura online never ending ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ ทีมงานอสุรา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2017, 17:54:39 โดย จีเอ็มวัคซีน »
t=6s

Ohm

• Jr. Member
  • **
Developer กับ GM อยู่คนละบริษัทกันหรือเปล่านี้

อีกคนบอกเลื่อนไม่มีกำหนด อีกคนเอา UI ใหม่ใส่แพทช์เฉย  woon_5555

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
Developer กับ GM อยู่คนละบริษัทกันหรือเปล่านี้

อีกคนบอกเลื่อนไม่มีกำหนด อีกคนเอา UI ใหม่ใส่แพทช์เฉย  woon_5555

ต้องขออภัยด้วยนะคะ ในส่วนนี้ทางทีมงานได้ทำการประกาศหน้าเพจค่ะ ส่วนในบอร์ดไม่ได้แจ้งให้ทราบขออภัยด้วยค่ะ รบกวนผู้เล่นติดตามหน้าเพจหรือกลุ่ม Asura PC นะคะ

navarin1996

• Newbie
  • *
ทำไมไม่ปรับให้เลือก UI เองได้ล่ะ คนที่ชินแบบเก่าก็จะได้ไม่บ่น

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
ที่เอาUIลงนี่ทดสอบกันเองบ้างหรือยังคะหรือให้แต่ผู้เล่นทดสอบให้
เห็นความชุ่ยในหลายส่วนเลยค่ะ เข้าไปเล่นแล้วโมโหสุดๆ รับไม่ได้อะ
 woon_bye woon_bye woon_bye
เป็นคนคนหนึ่ง

## iDae ##

• Newbie
  • *
ทีมงานจะก้าวไปพร้อมกับใครเหรอครับ เหมือนผู้เล่นเก่าส่วนมากเลยนะเขาเริ่มก้าวแล้วครับ ก้าวหนีจากอสุรา  g#037

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females
อย่าพูดจาว่าร้ายกับทีมงานซิคะ
เขาเป็นเจ้าบ้าน เราเป็นแค่แขก เขาจะต่อเติมหรือทุบห้องทิ้งก็เป็นสิทธิ์ของเขา เราทำอะไรไม่ได้
สื่งที่เราทำได้มี 2ทางคือ เราต้องชินกับมัน หรือไม่ก็ย้ายออกมา

....... ส่วนชั้น ย้ายออกมานานแล้วค่ะ คอยรอดูว่า...ตึกจะดีขึ้น...หรือถล่มลง