GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM! หาสมุนไพรระดับ4ไม่ได้

เครียดนะเนี่ย

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry woon_angry
อยู่เซิฟpk ทำการงานหาสมุนไพรถึงระดับสี่เพื่อจะทำอาหาร พอไปตามแมพที่หาสมุนไพรระดับสี่เช่นวินเดิ้ลวู้ด แมพ 11,12 งี้ก็ขึ้นว่าแผนที่นี้ไม่มีสมุนไพร งงแล้วไปทั่ไหนก็หาไม่ได้ปรับปรุงหรอหรือบั้ค แก้ไขด่วนอยากได้ของที่หาซื้อไม่ได้อะไม่งั้นก็ปรับให้หาซื้อได้หมดก็ได้จ้า

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
สมุนไพรระดับ 4 เหรอครับ ใช้พวกสมุนไพรสีดำ ว่านหางจรเข้ ใบไผ่หายากใช้ไหมครับ
ถ้าสีอันนี้มันอยู่ ถ้ำเห้ด แมพบอสแจ็คสแปโร่ กับทะเลทรายอัฟราฮานะครับ
(แต่ถ้าเปิดแมพแล้วมันขึ้นแบบที่คุณบอกคงบัคละครับ)

เครียดนะเนี่ย

• Newbie
  • *
แล้วแมพถ้ำเห็ดไปยังไงงะ ไปหาเหรียญดาวก็ไม่ได้สักเหรียญเลยรับเควสแล้วด้วยTT

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
แล้วแมพถ้ำเห็ดไปยังไงงะ ไปหาเหรียญดาวก็ไม่ได้สักเหรียญเลยรับเควสแล้วด้วยTT
เรื่อยๆครับ ผมก็กว่าจะครบ นานเอาเรื่องเลย บางที่ยิงไปสิบยี่สิบตัวไม่ตกก็มีครับ บาทียิงจนหงุดหงิดเลย บทจะตกก็ตกเยอะเลย

featuring

• แมว9ชีวิต
  • Jr. Member
  • **

ไม่ได้บัคหรอกจ้า เพราะ ถ้า ขุดไม่ตรงแมพ ก้อขึ้นแบบนั้นแหละ สมุนไพรอันดับ มีแมพ อัพฟราฮา คือ ใบไผ่หายาก
ส่วน ว่านหางจรเข้ ที่แมพถ้ำแจค สมุนไพรสีดำ ที่ ถ้ำบ่อเห็ด ต้องทำเควส ลงบ่อเห็ด ตีปลาดาว ไม่ถึง30นาที ได้แระนะ 100ดาว ถ้ำใต้น้ำ ปลาดาวเยอะ

พักก่อน

• Newbie
  • *
  • เอาสุราออนไลน์
ถ้ำใต้น้ำ ชั้น 5 ตีแปปเดียวครบ
พระเจ้าจอด มันหยอดมาก