GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จากใจผู้เล่นอสุรา PC

-Porsche-

• Newbie
  • *
ผมเป็นอีกคนนึงที่อยากทราบเหมือนกันว่าในเร็วๆนี้จะมีอะไรใหม่ๆรึเปล่า เพราะถ้าไม่มีอะไรใหม่เลยผมกับคนรู้จักที่กำลังเล่นเกมส์ๆนี้อยู่นั้นก็ไม่มีเหตุจำผลที่จะเล่นหรือสนับสนุนเกมส์นี้ต่อไป.
อีกอย่าง,ผมเข้าใจว่าเกมส์นี้นั้นอยู่มานาน และเข้าใจว่าทีมงานนั้นใหม่และพยายามทำไห้เกมส์นี้อยู่ต่อไป ผมจึงรอและรอความเป็นไปที่พวกคุณกำลังทำกันอยู่อย่างไร้จุดหมายปลายทาง
แต่วันนี้ผมขอแค่ทราบข้อมูลซักนิดไห้ผมมีความหวังกับเกมส์ที่ผมไม่อยากจะเลิกหน่อยครับ. woon_o_o

woon_yes woon_yes woon_yes

saint558

• Newbie
  • *
ฮัลโลๆ  ลาก่อนๆ

ปล.กลับมาส่องดูนึกว่าเกมส์จะดีขึ้น  55555

เบื่อเซิฟทอร์แล้วกลับมาอสุราบ้างก็ดีนะคับ  woon_5555

ไอ๊บ๊อJ

• Newbie
  • *
ไอ้ทีมงานเกมนี้สงสัยเคยเป็นเด็กเลี้ยงแกะมาก่อน ที่มันพูดๆมา เชื่ออะไรไม่ได้ทั้งนั้นครับครับ (ถ้าไม่ใช่เพราะผลประโยชน์) เห็นได้ชัดคือ ที่มันให้เราๆโหวต UIใหม่ เห็นได้ชัดเลยว่า ส่วนมากเขาไม่ต้องการมัน สุดท้ายมันเอาจับมาใ่ส่ PC จริงๆ (เวลาทีมงานมันพูดอะไรผมคิดตรงข้ามตลอดเลย 5555555+)

ปล. ผมผู้เล่นเก่าๆที่หลุดออกจากเกมนี้ไปนานนับ 3 ปีที่แล้วละครับ  และจะไม่มีวันกลับมาเล่นเกมนี้เด็ดขาด

ดีไม่ดี อาจจะปิดเกมในอีกไม่ช้าก็อาจจะเป็นได้ครับ  woon_bye woon_bye