GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สกิวดึงพลังแฝงพื้นฐานลึกลับ เอามาหลอกเฉยๆ

แอสโรคจิต

• Newbie
  • *
คือ เมื่อคืน นั่งกดอยู่ แล้วก็รอดูการเปลี่ยนแปลงของ สถานะ ตัวละครับ กดอยู่ 3 รอบ คือไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง ตกลงยังไง
เอามาหลอกตา ทำงานผักชีโรยหน้าแท้ๆ
เอาสกิวขอเงินออก เอาสกิวจตุอาวุธออก เอาสกิวปล่อยบอสออก แล้วเอาสกิวขี้กากอะไรมาแทนก้ไม่รู้ กดเสียเวลาไปเปล่าๆ ไม่มีห่าอะไรเปลี่ยนแปลงเลย
ตกลง เขาเอาคนหรือเอาควายมาทำงานครับ เหี้ยทั้งบริษัท จริงเกมอินดี้ ไม่ต้องพูดถึงโมบายครับ แค่พีซีพวกคุณยังแก้ปัญหาเฉพาะหน้าไม่เป็น
โมบายมีพังตามพีซีแน่ๆ

เกมโปรเจ็ควันที่กรูรักอุส่า ก่อร่างสร้างมาตั้ง 10 กว่าปี สุดท้ายทีมงานชุดที่เหี้ยที่สุดมาทำพัง ไม่อายหมามันบ้างหรอ
หมาเราให้ข้าวมันยังเห็นบุญคุณ แต่นี่ทีมงานพวกเราเติมให้พวกคุณไปกี่บาท ไม่เห็นคุณค่ากันเลย ถามจริงๆไม่อายหมามันบ้างหรอครับ
ยังกล้าเรียกตัวเองว่าคนอยู่ไหม อายหมามันบ้างนะ

BlackOne

• Jr. Member
  • **
ติดเกมจุง ออกจากกะลามั่งเห้อ

กูจะตามด่ามึงทุกกระทู้นิละ บอกคนอื่นติดเกมมึงติดเสือกอ่ะ ปัดโธ่

แอสโรคจิต

• Newbie
  • *
ติดเกมจุง ออกจากกะลามั่งเห้อ
จร้าพ่อคนไม่ติดเกม ไม่ติดเกมเลย เห็นติดตามเป็นเงาเล็บขบ กูทุกกระทู้ 55555