GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิซาร์ด ไส่ของอะไรดีอะคับ

MONKEYแปลว่าลิง

• Newbie
  • *
คือผมเพิ่งหัดเล่นวิซาร์ดใหม่ๆก็เลยอยากรู้ของไส่ของ วิซาร์ดอะคับ มีงบ15Mเอง เซิฟ PK อะคับ
ช่วยแนะนำทีคับ

Ohara

• Newbie
  • *
คือผมเพิ่งหัดเล่นวิซาร์ดใหม่ๆก็เลยอยากรู้ของไส่ของ วิซาร์ดอะคับ มีงบ15Mเอง เซิฟ PK อะคับ
ช่วยแนะนำทีคับ

งบ 15m คงต้องเซตวิสีชมพู ไม่แน่ใจว่า นักเวทย์ทำลายล้าง หรือ มหาเวทย์ / กุดไอซ์ / กากแค้น (จะได้ของยศน้อย ร่ายช้า)
เบสิคเลยควรใส่ เซตปราชญ์เสเลือด(จิต) / กากแค้น(กาก06)เสรอบคอบ / กุดไอซ์เสเลือด(จิต) / ไม้เกล็ดอุปกาล(ไม้หมอกกายา) หรือจะคฑา+โล่ ก็คฑาไร้ลักษณ์+โล่นักปราชญ์

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • Jr. Member
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
ใส่ใจครับ
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน