GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เหรียญรางวัล

yada9339

• Newbie
  • *
คืออยู่ดีๆมีเหรียญรางวัลมาอยู่ในตัวผม40เหรียญมันมาจากไหนอะครับกิจกรรมจีเอ็มอาสาไม่เคยเข้า  woon_huh woon_huh woon_huhหรือมันมีวิธีเอามาจากอย่างอื่นอีกแล้วผมจำไม่ได้ช่วยตอบด้วย woon_love woon_love woon_love แต่ตอนนี้ผมเอาแลกของหมดแล้ว

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
กิจกรรมตามวันเวลาจ้า
รู้สึกเหรียยจากจีจะเป็นเหรียญกิจนะ ไม่ใช่เหรียญรางวัล
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Man-U

• Full Member
เล่นกิจกรรมเวียนเทียมมาป่าวค่ะ  g#034

yada9339

• Newbie
  • *
เหรียญจีเปนเหรียญรางวัลนะครับ
ส่วนเหรียญตามเวลาเปนเหรียญกิจกรรม

• ชิชิชิ
เดี๋ยวๆไปดูก่อน
เคยเข้ากิจพิทักษ์ฟอทสองรอบ เช็คดูว่าเหรียญรางหรือกิจ g#034
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

• ชิชิชิ
เออ เหรียญกิจเห่ย g#034

yada9339

• Newbie
  • *
สรุปแล้วเหรียญรางวัลมาจากไหนอะครับ

Man-U

สรุปแล้วเหรียญรางวัลมาจากไหนอะครับ
เราเล่นกิจ วันอาสา นี่ ได้ เหรียญ กิจ กับ เหรียญรางวัล แหละ (( ถ้าเป็นเหรียญสมาคม นี่หาจากแทพกิจกรรม ถ่้ามาเองตามที่ระบุ ไม่รู้เน้อ  g#011

ทีที้

จีเอ็ม หรือ  จีเอ็มอาสา  สามารถส่งเหรียญรางวัลเข้าตัวได้โดยไม่ต้องทำการแลกเปลี่ยนครับ   ถ้าอยู่แผนที่เดียวกัน พอจีเอ็มอาสาใช้คำสั่งทุกคนในแผนที่นั้นจะได้ รางวัลเข้าตัวเองทั้งแผนที่ครับ

ปล. จีเอ็มอาสา แจกเหรียญรางวัลนะครับ  ส่วนกิจกรรมเกมส์ตามช่วงเวลา จะให้เหรียญกิจกรรม