GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมถอนสกิว C3 เบรดไม่ได้

oper

• Newbie
  • *
คือ ว่าปม เรียน สกิวสวนกลับตอนเป็นดาบคู่  เบื่อ เลยรีมาเป็นดาบใหญ่ แต่ สกิวสวนกลับยังอยู่ไม่หาย  แล้วก็เรียน

สกิว ชี3 ดาบใหญ่ไม่ได้  บอกทีต้องทำไง  จีๆๆๆๆๆเอ็มๆๆๆๆ

..TEERAK..

• Full Member
อัพเวลให้ได้ 81 แล้วเรียนเพิ่ม น่าจะเป็นทางเดียวที่ทำได้(หรือ 80 นี่แหละไม่แน่ใจ)
มันมีปุ่มถอน ก็ไม่เข้าใจว่า ทำมาทำไมเนอะ กดมิได้

woon_huh woon_huh

oper

• Newbie
  • *
 woon_cry  เวลนานเลย เพิ่ง 70 ต้นๆๆ เอง

มีปุ่มถอนไว้ทำไมหนอ

หรือแค่เอาเท่ g#002

TAMA

• Sr. Member
ในส่วนนี้ ยังไม่สามารถลบสกิลของ C3 ได้นะครับ

เมื่อตัวละครเลเวล 80 จะสามารถเรียนสกิลเพิ่มได้อีกครั้งครับ

Rest In Peace

• Full Member
ในส่วนนี้ ยังไม่สามารถลบสกิลของ C3 ได้นะครับ

เมื่อตัวละครเลเวล 80 จะสามารถเรียนสกิลเพิ่มได้อีกครั้งครับ

มันคิดรวมกันเหรอครับ ถ้าใช้อาวุธคนละประเภท