GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามเรื่องผอบ'อันไหนเก่งกว่ากัน !!

Spondzii'

• Newbie
  • *
ระหว่าง  g#031
ผอบกบ เวล 61 โชค/โจมตีแรง/พัฒนาการความยุรอด '
:
ผอบกบ เวล 61 โจมตีลดเกาะ/ฟื้นสภาพ/กระสุนธาตุ '

อันไหนดี/เก่ง กว่ากันช่วยบอกทีค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^^'
เห็นใครๆ เค้าก็ทำ "แพลงกิ้ง" เราก็อยากให้เธอ "นอนนิ่งๆ"
อยากจะทำ "แพลงกิ้ง" บนตัวเธอ 555555555555 เสื่อมมมม

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ตามสถานะการณ์ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ระหว่าง  g#031
ผอบกบ เวล 61 โชค/โจมตีแรง/พัฒนาการความยุรอด '
:
ผอบกบ เวล 61 โจมตีลดเกาะ/ฟื้นสภาพ/กระสุนธาตุ '

อันไหนดี/เก่ง กว่ากันช่วยบอกทีค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^^'
ผอบตัวแรกดีกว่าเพราะผอบที่สองเวลาตีก็ร่ายกระสุนธาตุนานแสนนาน  ระหว่างร่ายก็โดนตีตาย(น่าจะ)

แต่ถ้าร่ายทันไม่ก็ตาย