GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จี ตอบทีงับเทรเวลาตีมอนอยู่ หากมอนติดผอบเรา แล้วอัตราดรอป เท่ากับของเราเลยไหมคับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
งงเล็กน้อย
คงจะหมายถึงผอบจะมีอัตราดรอปเหมือนเจ้าของไหม
ถ้าเป็นแบบที่ผมคิด ผมว่า ผอบกับเจ้าของมีอัตราดรอปเท่ากัน(แต่ถ้าเจ้าของมีบัพ777) g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จากการตรวจสอบแล้ว ผลอัตราการดรอปเท่ากันครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
จากการตรวจสอบแล้ว ผลอัตราการดรอปเท่ากันครับ
อยากให้ช่วยทำหน้าต่างแสดงสถานะของมันด้วย ว่า พลังโจมตีเท่าไหร่ หลบหลีกเท่าไหร่ hpเท่าไหร่ ป้องกันเท่าไหร่ พลังโจมตีเวทย์เท่าไหร่ อัตราดป๊ะเชะเท่าไหร่ ความแรงโป๊ะเท่าไหร่ ไรงี้ ไม่อยากใช้แว่นเผยไต๋ G#007
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing