GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใช้เน็ต CAT แล้วเข้าเกมมะได้ทำไงดีอะ

สถิตร่าง

• Jr. Member
  • **
ใช้เน็ต CAT แล้วเข้าเกมมะได้ทำไงดีอะ
แต่พอใช้มือถือต่อเข้าได้เฉยเลย

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
แต่พอใช้มือถือต่อเข้าได้เฉยเลย
มันเกี่ยวกันเหรอคับ g#003 g#003 ผมใช้แอร์การ์ดของCATอ่าใช้มาเป็น7เดือนแล้วก็ปกติดีนิคับ  g#033 g#033

nightjusmin

• Full Member
เน็ตแคทค่าปิงมันสูงกว่าค่ามาตรฐาน ไม่เหมาะกับการเล่นเกมส์ออนไลน์ ต่อให้เป็นอีวีดีโอเรฟ 1 ก็เหอะ ปิงมันก็ยังสูงเวอร์อยู่ดี woon_yes woon_yes woon_yes

TAMA

• Sr. Member
จากปัญหาดังกล่าว ทีมงานคาดว่าเกิดจากสัญญาณ Internet ไม่เสถียร

เบื้องทีมงานแนะนำให้ท่านติดต่อไปยังผู้ให้บริการ เพื่อสอบถามว่ามีการปรับปรุงแก้ไขในเขตพื้นนั้นหรือไม่ครับ

EmoSweeTRock

• Newbie
  • *
เฮ่ๆ  ที่มันเข้าไม่ไดเอะมันเกี่ยวกับคอมคุนนะค่ะ ไม่ช่ายเน็ตเรากะใช้ของ CAT ไมเล่นได้ละ ใชมา5ปี ละไม่เหนมีปัญหา g#003