GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ที่บริษัท ไฟดับหรอครับ

Exit.

• Jr. Member
  • **
  • ....
ที่บริษัท ไฟดับหรอครับ เซิิฟ pk เวลา 18.03  หลุดทั้งเซิฟ เวลลด 3 เวลนะโว้ยครับ  woon_angry

---------IcezeicE

• Full Member
ที่บริษัท ไฟดับหรอครับ เซิิฟ pk เวลา 18.03  หลุดทั้งเซิฟ เวลลด 3 เวลนะโว้ยครับ  woon_angry

จาก 94 หลือ 91 จะเอามิสทรายไปถล่ม แม ร่ง

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
น้ำท่วมกรุงเทพ เย้ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานรับทราบปัญหาแล้วครับ กำลังตรวจสอบอยู่ครับผม

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

.ลั้ลลา.

• Newbie
  • *

จาก 94 หลือ 91 จะเอามิสทรายไปถล่ม แม ร่ง
555+สมเกรียนเอง

~LolitaKaren~

• Jr. Member
  • **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
เราก็เคยเป็น ตอนนั้นเปลี่ยนอาชีพเป็นวอร์สดๆร้อนๆ woon_love เสร็จแล้วเซิร์ฟหลุด!!! woon_shock g#035 อย่างเซ็งไม่รู้จะไปโวยใครดี(ตอนนั้นยังเล่นบอร์ดไม่เป้น) ได้แต่บ่นกับตัวเอง g#035 ต้องมานั่งทำเควสใหม่อีกรอบ g#035 เฮ้ออ แบบนี้นะ จะเอาอะไรมาชดใช้เวลาที่เสียไปไม่ได้หรอ g#036 ทางเดียวคือกู้ให้กลับมาเป้นเหมือนเดิม แต่ทีมงานก็คงทำให้ไม่ได้ g#002 สงสัยพอเวลได้เวลนึงต้องออกเพื่อเซฟแล้วละ เผื่อเวลาหลุดจะได้ไม่เป้นไร g#014

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•